Giúp mình chút về việc tranh chấp paypal

kylin

Newbie
Reactions
225
MR
0.000
Cách đây mấy hôm mình có mua 20$ PP của 1 bạn = thẻ ĐT. giờ tự dưng PP bị trừ 20$ và có mail báo cáo tranh chấp. Mình phải làm sao đây ?

Bị nó scam rùi chứ sao nữa hả bạn.Post cái proof và id của nó lên đây cho a e còn chém :binhsua51:

lần sau, các bạn nhớ khi giao dịch thủ công, tức là send tay. thì dứt khoát là chọn type other . người kia cũng vậy, hay bất cứ exchange, buy sell pp...nếu họ không chấp nhận type đó thì thôi, out tcho lành. :)

lần sau, các bạn nhớ khi giao dịch thủ công, tức là send tay. thì dứt khoát là chọn type other . người kia cũng vậy, hay bất cứ exchange, buy sell pp...nếu họ không chấp nhận type đó thì thôi, out tcho lành. :)

Bác còn mua PP hết vậy

type other hay acc country khác có type gift (cái này thường an toàn 80%, nếu ko phải lý do IP)
other: nên ghi trong đó đừng ngắn quá, và dứt khoát không để nội dụng là 1 cuộc trao đổi tiền(exchange) type này an toàn chỉ 70%, thua gift

Ko hẳn là other ko bị đòi tiền lại đâu các bác ah, nhiều khi pp tự mở dispute thì mình cũng potay. Trước giờ mình mua pp toàn chọn other nhưng pp nó vẫn đòi tiền lại vì nghi ngờ số tiền đó + limit người send tiền (trường hợp này gặp hoài mặc dù cái payment đó lâu lắm rồi nhưng pp nó vẫn tự mở dispute đấy).

Chia bùn vs bác nàiiiiiiiii chắc ex lần đâu hây sao mà hông chọn other huhuu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,460
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week