Giúp em với đang điên cái vụ này

suytinh345

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Tình hình là đi chơi vơi với bạn gái hay gặp 1 số thằng nó núc chuột hoặc là nói tàm phào gì đó chọc bạn gái em , em nhìn tụi nó thì quay chỗ khác , nhưng đi tiếp lại nghe tiếng nút chuột . Gặp trường hợp đó thì mấy anh tính sao ? Chắc nó nhìn mặt em hơi hiền lại đeo kính cận nên nó mới làm vậy , bạn gái em lại hơi bị xinh . Mấy anh chỉ giáo em vài đường để dạy tụi nó hoặc hù cho nó sợ với.:binhsua27:

Lơ đi:)), đưa bạn gái về:)), đủ trình quay lại đập tụi nó :))

- Mợ gặp mình xông vào đập tụi nó 1 trân ăn thua gì k biết cứ cho mỗi đứa vài sẹo nằm viện thì có bạn gái chăm sóc lo gì :binhsua146:

Nói thôi thì bác ko cần phải nóng, cứ coi như mõm chúng nó là mõm cờ hó là được ý mà. Động vào bạn gái bác thì bác hãy action :binhsua15:

tại nó đi 1 đám . còn mình vs bạn gái thôi . dạo này gác kiếm không chơi vs đám có máu điên . Chắc nhịn quá ! Nắm tay bạn gái đi rùi nói lớn: " Tiếng cờ hó đâu sủa thế em ". vậy ok nhỉ .

Kiếm chỗ nào đó học nghệ thuật chiến đấu đi rồi đập nó ;))
Lớn rồi thì cả thằng giang hồ đánh bậy nó cũng phải biết tí võ thuật để ra đường bảo vệ bạn gái đấy thớt ;))

Khoe bạn gái trá hình à, vote ban

Bạn phải tự hào vì bạn gái bạn xinh chứ. Xinh thì nó mới núc chuột mới chọc chứ lacos thì nó chọc làm gì :binhsua25: Mà lo gì, loại chọc gái kiểu đấy thì ngàn năm sau nó cũng ko cua dc, con gái chúa ghét cái kiểu đó, cứ nhẹ lòng mà tung tăng, bận tâm chi cho đau đầu :binhsua22:

bỏ em thúy kiều đi,tán mấy em Thị Nở ấy...dẫn ra ngoài đường ko ma nào nhìn :binhsua146:

Nó nút chuột với chủ thớt chứ ko phải với bạn gái đâu, ca này khó đỡ rồi

Bọn nó đi 1 đám thì mình có võ cũng khó ăn được chúng. Tốt nhất là lơ chúng nó đi, còn nếu chửi đổng cho sướng thì tùy tình hình, nhắm có thể cầm cự với chúng thì chửi, còn không thì thôi. Lỡ gặp bọn cờ hó điên, nó đập mình nhừ tử rồi bắt bạn gái mình đi chỗ khác rồi làm bậy thì có hối hận cũng ko kịp.
Người khôn là phải biết tùy cơ ứng biến.

dập 1 trận cho tơi bời khói lửa tụi nó. Xong report kết quả cho anh em có cái hóng

đua bạn gái của chú tới chổ anh , anh làm cho hết bị liền :binhsua17:

sâm trên tay trái dòng chữ "*** sợ thằng nào"
cứ đi bình thường ai chọc thì cho nó xem, thằng nào bá đạo quá thì cho nó xem hình sâm bên tay phải "Chỉ sợ mình anh thôi"
rồi đi tiếp, cả đám thấy vậy bay vào hỏi, "Mày có sợ tao ko"
thì cho tụi nó xem hình sâm trên bụng ấy "Và các anh nữa"

sâm trên tay trái dòng chữ "*** sợ thằng nào"
cứ đi bình thường ai chọc thì cho nó xem, thằng nào bá đạo quá thì cho nó xem hình sâm bên tay phải "Chỉ sợ mình anh thôi"
rồi đi tiếp, cả đám thấy vậy bay vào hỏi, "Mày có sợ tao ko"
thì cho tụi nó xem hình sâm trên bụng ấy "Và các anh nữa"

quá hay... không thể không thanks... :binhsua24:

Bọn nó đi 1 đám thì mình có võ cũng khó ăn được chúng. Tốt nhất là lơ chúng nó đi, còn nếu chửi đổng cho sướng thì tùy tình hình, nhắm có thể cầm cự với chúng thì chửi, còn không thì thôi. Lỡ gặp bọn cờ hó điên, nó đập mình nhừ tử rồi bắt bạn gái mình đi chỗ khác rồi làm bậy thì có hối hận cũng ko kịp.
Người khôn là phải biết tùy cơ ứng biến.

chính xác, tùy tình huống thôi, nếu mình thuộc loại anh hùng thì bật chứ t thấy nhiều vụ, có vụ thằng bị chêu người yêu về mang dao súng ra bật đc 1 nhóm(hero) còn có vụ thằng bị chêu bị 1 trận tơi tả, người yêu đến xin nó lôi ra đằng sau cây xăng sút mấy cái vào mặt, nói chung cả 2 đều bị đánh đau( khổ thân đôi đấy quá )
thế nên tùy trường hợp, biết mình biết ta trăm trận trăm thắng:binhsua104:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,738
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom