• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Giúp em cách kiếm tiền từ Offer với

Nói tóm tắt thì làm offer là giả làm 1 người Mỹ thực hiện khảo sát,đăng ký...
Để thực hiện được công việc này thì phải thay đổi sang IP của Mỹ và tìm thông tin của 1 người Mỹ

Tại sao lại được tiền ? : là do các công ty thuê quảng cáo,hay khảo sát thị trường,thị hiếu người tiêu dùng...

Tất cả các công việc kiếm tiền trên mạng đa số là tiền từ việc các công ty chi trả để thuê mình quảng cáo cho họ,một số các công việc khác là đầu tư (Invest) như Forex,HYIP,bet,poker,lô đề online...
Lô đề online chỗ nào bác :binhsua113:
Cho em cái site nào oánh bằng LR uy tín đi bác :binhsua115:.Giải Miền Bắc bác nhé :binhsua141:

Xạo quá đi người ta newbie cậu cũng new mà bày đặt học phí này nọ :|
Có nhìu người nhận đào tạo nb đó thớt
Ai nhận vậy bạn ơi. Ai bày thì pm Y!M cho mình nha: teddy.bu0n thanks nhiều lắm

Nói tóm tắt thì làm offer là giả làm 1 người Mỹ thực hiện khảo sát,đăng ký...
Để thực hiện được công việc này thì phải thay đổi sang IP của Mỹ và tìm thông tin của 1 người Mỹ

Tại sao lại được tiền ? : là do các công ty thuê quảng cáo,hay khảo sát thị trường,thị hiếu người tiêu dùng...

Tất cả các công việc kiếm tiền trên mạng đa số là tiền từ việc các công ty chi trả để thuê mình quảng cáo cho họ,một số các công việc khác là đầu tư (Invest) như Forex,HYIP,bet,poker,lô đề online...

cũng tìm hiếu offer mà chưa hiễu vài vấn đề, pro cho hỏi đc ko.

1.những trang mình làm có cần đăng kí thành viên của nó hay gì không,nếu có thì hôm nay sock ở cali rồi ngày mai sock die thì biết tìm sock cali ở đâu?
2. số điểm mình làm nó trả vô đâu cho mình,để đổi tiền?
3. lead là gì:m048:

Lô đề online chỗ nào bác :binhsua113:
Cho em cái site nào oánh bằng LR uy tín đi bác :binhsua115:.Giải Miền Bắc bác nhé :binhsua141:

Cakiem.com ấy, làm cái xiên 4 cho nó máu....Auto. Nỗi tiếng toàn server Miền Bắc :D

kiểu này phải mở lớp dạy offer qua voice thôi ! học phí 250k 1 mem. dạy offer biết làm từ đơn giản cơ bản nhất...cho tới khi các bạn có thể tự kiếm $ với nó. ngoài off thì muốn web ip seo , ptu gì mình dạy tất ;)). ai thích hyip bet... dạy hết .
bac oi day e voi, bac o dau day. e tinh nguyen dong hoc phi. e o hn.thank bac nhieu

mình cũng là newbie chưa biết làm ko biết có pro nao tuyển ref ko hướng dẫn làm với

kiểu này phải mở lớp dạy offer qua voice thôi ! học phí 250k 1 mem. dạy offer biết làm từ đơn giản cơ bản nhất...cho tới khi các bạn có thể tự kiếm $ với nó. ngoài off thì muốn web ip seo , ptu gì mình dạy tất ;)). ai thích hyip bet... dạy hết .
cho xin 1 chan lam thay day nào cắt sâu 1 member 1 thẻ dt 50k :))

pmmm yahoo mình cho học free. Lấy $ làm j với chút exp off đâu. chả đáng. Cái chính là thành quả các bạn newbie sau này cơ. Sắp tết rồi dạy ra tết để mong ko còn newbie nữa . yahoo bên chỗ More info nhé các bạn:binhsua166:.

pmmm yahoo mình cho học free. Lấy $ làm j với chút exp off đâu. chả đáng. Cái chính là thành quả các bạn newbie sau này cơ. Sắp tết rồi dạy ra tết để mong ko còn newbie nữa . yahoo bên chỗ More info nhé các bạn.:binhsua166:
nhận mình làm đệ tử không cậu :binhsua166:

Mình ko đủ trình độ dạy offer nhưng có thể trao đổi thêm
yahoo athena21191 nhé:binhsua166:

nhận mình làm đệ tử không cậu :binhsua166:

t ko nhận đệ tử nhé vì ko có thời gian theo sát. may ra có hd tí thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,026
171,076
Latest member
cikimelog