giúp e với PP đò tranh chấp

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
hn em vào pp thì nó hiện bảng thông báo thế nào bác nào giúp em với

hn em vào pp thì nó hiện bảng thông báo thế nào bác nào giúp em với
View attachment 8987

các bạn ko nên rút về dưới 0.5 từ nguồn site auto pay. nó ko tốt lành gì cả

cứ để đó đi, kệ nó ,tự sẽ hết. mới thấy bên kia có topic cũng có người gửi là

privato :|

---------- Post added at 02:07 AM ---------- Previous post was at 02:04 AM ----------

http://mmo4me.com/showthread.php?51144-cac-bac-giup-vu-nay-voi

vào đây để đọc kỹ phần lưu ý trước khi sử dụng .

http://mmo4me.com/showthread.php?20732-Dang-ky-va-su-du-ng-paypal-Moi-

Thường sau 15 ngày kể từ lúc có tranh chấp, bạn cần cung cấp cho PP các bằng chứng xác định số tiền đó là của bạn. Nếu các bằng chứng đó k đủ để thuyết phục, thì sau 15 ngày số tiền đó sẽ được refund cho acc ban đầu. Ngược lại, PP sẽ chấp nhận số tiền đó đúng là của bạn.

Hoặc bạn k có bất kỳ hành động nào để giải thích cho PP về việc số tiền đó, thì sau 15 ngày PP sẽ tự động refund số tiền đó về acc ban đầu.

Sau khi PP đưa ra quyết định cuối cùng, bạn có thêm 15 ngày để khiếu nại. Và hết thời gian này, PP sẽ tự động đóng tranh chấp này. Những dòng thông báo của PP sẽ tự động biến mất, nên bạn đừng lo.

vậy là 30 ngày tài khoản không được giao dịch hay rút tiền hả bác

Thường sau 15 ngày kể từ lúc có tranh chấp, bạn cần cung cấp cho PP các bằng chứng xác định số tiền đó là của bạn. Nếu các bằng chứng đó k đủ để thuyết phục, thì sau 15 ngày số tiền đó sẽ được refund cho acc ban đầu. Ngược lại, PP sẽ chấp nhận số tiền đó đúng là của bạn.

Hoặc bạn k có bất kỳ hành động nào để giải thích cho PP về việc số tiền đó, thì sau 15 ngày PP sẽ tự động refund số tiền đó về acc ban đầu.

Sau khi PP đưa ra quyết định cuối cùng, bạn có thêm 15 ngày để khiếu nại. Và hết thời gian này, PP sẽ tự động đóng tranh chấp này. Những dòng thông báo của PP sẽ tự động biến mất, nên bạn đừng lo.

thanks cho bài viết ý nghĩa. supprot rất nhiệt tình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom