Giúp đỡ về WP, DLE bỏ vào đây

Mình có cái blog WP theme Arras muốn nó tự động lấy cái ảnh đầu tiên của bài post làm thumb mà không biết chỉnh các bạn giúp mình được không ?
ảnh mình up lên host ngoài nhé
giống của bác này nhé bestav4u.com

Mình có cái blog WP theme Arras muốn nó tự động lấy cái ảnh đầu tiên của bài post làm thumb mà không biết chỉnh các bạn giúp mình được không ?

mình cũng muốn cái plugin này áp dụng cho bbcode lun

bác nào biết áp dụng cai theme videozoom chỉ em lun. cảm tạ

Các bác cho em hỏi, có Plugin Wordpress nào có thể làm text trong nội dung bài post trở thành liên kết tag được không ạ?
Ví dụ: Genre :Action | Adventure | Sci-Fi
thì khi click chuột vào chữ Action, Adventure, Sci-Fi sẽ là liên kết tags.

Các bác cho em hỏi, có Plugin Wordpress nào có thể làm text trong nội dung bài post trở thành liên kết tag được không ạ?

chà cái plugin này nằm trong laptop của mình mất, mình thì đang xài máy bàn, có gì mình sẽ reply lại sau nhé.

ko nhầm thì là simple tag thì phải

Bạn dùng plugin ẩn link với khách chẳng hạn, nếu khách đăng nhập thì mới thấy link trong bài viết
Bạn nên thông báo trước để khách quen đăng kí acc trước cho tiện

Có plugin này free không bác? bắt khách đăng nhập mới thấy link trong bài viết ý ah. Em tìm mãi ko thấy :D

Có cách nào tự động tìm text trong bài giống với Tag đã có, thì nó sẽ tự động tạo liên kết tag trong bài không

Last edited by a moderator:
Có plugin này free không bác? bắt khách đăng nhập mới thấy link trong bài viết ý ah. Em tìm mãi ko thấy :D

nếu có tiền thì đầu tư cái plugin Premium Content Lock : Click Here

Có cách nào tự động tìm text trong bài giống với Tag đã có, thì nó sẽ tự động tạo liên kết tag trong bài không

bạn dùng Wp Auto Affiliate Links nhé, mình nghĩ cái này đáp ứng đc nhu cầu của bạn và mọi người cần đấy

Mình đang gặp vấn đề với theme Mystique, mo
1. Không có category trong admin widget
2. Khi clink vào link ảnh thumbnail thì nó không hiện lên ảnh mà chỉ khi chuột phải rồi open new tab thì mới hiển thị
Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Mình đang gặp vấn đề với theme Mystique, mo
1. Không có category trong admin widget
2. Khi clink vào link ảnh thumbnail thì nó không hiện lên ảnh mà chỉ khi chuột phải rồi open new tab thì mới hiển thị
Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Vấn đề với theme thì bạn phải tự mò rồi, vì chắc k ai rảnh để mò giúp bạn đc.
Nếu bạn sẵn sàng trả phí thì pm mình

Bị lỗi tiếng Việt như thế này có thể khắc phục được không các bác
attachment.php

Pro MITS cho em hỏi chút. khi em úp wordpress lên 000webhost thì nó không hiện ra trang chủ mà hó hiện trang defo phải nhấn vào index thì mới vào tranh chủ! Như vậy là thế nào hả bác! :binhsua80:

Mọi người có ai biết cách set Password mặc định cho tất cả các post không. Không phải set từng bài khi post bài mới.
Phần Visibility -> Password protected

Chỉ giúp mình thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week