giúp đỡ về vấn đề verify

HoangHa92

Newbie
Reactions
32
MR
0.000
em verify theo như này

rùi kick vào cái Check Withdrawal thì nó báo lỗi như này

bác nào giúp em với

mình cũng đã verify bằng phone giống như bạn vậy, hình như phải Verify Alertpay Bằng Thẻ Visa mới có thể rút tiền được, mà fee rút của nó cao quá :( mình đang gặp rắc rối về cách để tên First Name & Last Name đây, lo quá... hic hic

Last edited by a moderator:
chỉ verify bằng visa mới thành tài khoản verify thôi bạn ak

nhân tiện cho mình hỏi,cái ap lúc verify = visa nó bảo là nó sẽ send 1 lượng tiền vào thẻ visa của mình+code mà?chứ đâu phải là trừ đi 1 lượng tiền của thẻ giống paypal đâu?sao lại bảo là cần có tiền trong visa?
hic,mình vẫn chưa verify dc .chờ mãi ko thấy acb update cái code@@
Credit card validation
A micro payment of $0.01 will be sent to your credit card with a code that will appear next to the amount on your statement. You must confirm this code in your AlertPay account. This must be completed before you can use your credit card.

---------- Post added at 03:36 PM ---------- Previous post was at 01:52 PM ----------

up.dag cần gấp.mong dc giải đáp :D

Last edited by a moderator:
nhân tiện cho mình hỏi,cái ap lúc verify = visa nó bảo là nó sẽ send 1 lượng tiền vào thẻ visa của mình+code mà?chứ đâu phải là trừ đi 1 lượng tiền của thẻ giống paypal đâu?sao lại bảo là cần có tiền trong visa?
hic,mình vẫn chưa verify dc .chờ mãi ko thấy acb update cái code@@

---------- Post added at 03:36 PM ---------- Previous post was at 01:52 PM ----------

up.dag cần gấp.mong dc giải đáp :D

khi verify thì AP sẽ lấy trong visa của bạn 1 số tiền là 1.xx$, bạn gọi lên tổng đài để hỏi xem nó lấy bao nhiêu $, xx là số nào, sau đó điền số đó vào là xong còn đt thì ko verify đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week