Solved giúp đỡ về thanh toán echeck lần đầu!

JackX56

Senior
Reactions
52
MR
0.000
chẳng là em mới nhận đc cái thanh toán echeck sau 3 ngày đợi, giờ status ghi là "Cleared", tiền thì thấy trong tài khoản mình rồi không biết chắc chắn chưa mong các bác xác nhận dùm, với cả rút về tài khoản ngân hàng của mình ở VN thì mất khoảng bao lâu tiền về, em xài thẻ visa prepaid ACB. Mong các bác thông cảm lần đầu tham khảo chút cho chắc!.

Cleared là tiền về rồi bạn. Echeck là khi người khác gửi tiền cho bạn từ bank của họ chứ không phải từ balance hay credit card, và Paypal sẽ mất 3-5 ngày để lấy $ từ bank của người gửi, sau khi việc lấy $ từ bank đó hoàn tất thì trạng thái của thanh toán sẽ là Cleared và bạn nhận đc số $ đó.

thank bác luxubu cho em hỏi nốt vấn đề còn lại rút tiền từ pp về tài khoản ngân hàng của mình ở VN thì mất khoảng bao lâu tiền về, em xài thẻ visa prepaid ACB.
Với cả nó có tính thứ 7 CN ko

thank bác luxubu cho em hỏi nốt vấn đề còn lại rút tiền từ pp về tài khoản ngân hàng của mình ở VN thì mất khoảng bao lâu tiền về, em xài thẻ visa prepaid ACB.
Với cả nó có tính thứ 7 CN ko

Thông thường mất 4-7 ngày kể cả thứ 7-chủ nhật, ví dụ thứ 6 bạn rút thì thứ 4 hoặc thứ 5 tuần sau sẽ nhận đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom