Suggest Giúp đỡ về Name ở Paypal

visaocodon

Junior
Reactions
32
MR
0.013
Mình muốn đổi tên paypal cho trùng với thẻ PO. Mình xin hỏi các bạn. update lên bussiness đổi tên Cho trùng với tên PO rồi add confirm hay sao?
Tớ có add 1 thẻ vào rùi mà nó vẫn chưa trung tên? các bạn giúp mình với?
Trong paypal có giới hạn lần change Name bussiness ko?

Cho mình hỏi luôn là pp mình bỏ tên chủ tk có dấu và mình đang with 200 về vcb. Ko biết tên chủ tk có dấu tiền có về bank ko. Pp báo complete thứ 7 rồi mà thứ 2 chưa thấy tiền về

Cho mình hỏi luôn là pp mình bỏ tên chủ tk có dấu và mình đang with 200 về vcb. Ko biết tên chủ tk có dấu tiền có về bank ko. Pp báo complete thứ 7 rồi mà thứ 2 chưa thấy tiền về

thứ 7 completed thì phải thứ 4-6 mới có đc bạn.

ý mình là mình điền trong acc pp, tên chủ tài khoản, tên account tiếng việt có dấu. Ko biết tiền có về đc ko thôi?, sợ nó complete rồi mà về ko đc nó trả lại mất phí nữa

ý mình là mình điền trong acc pp, tên chủ tài khoản, tên account tiếng việt có dấu. Ko biết tiền có về đc ko thôi?, sợ nó complete rồi mà về ko đc nó trả lại mất phí nữa
contact paypal xin đổi tên

nhưng mà nói chung, có dấu hay không thì khi nó chuyển thông tin cho ngan hàng cũng thanh ko dấu hết mà

Hôm nay mình đã nhận được tiền rồi, và xác nhận là có dấu vẫn nhận được. Cho mình hỏi thêm là ví dụ mình add bank nhận ngoại tệ vậy mình withdraw về có nhận usd đuoc hay ko vậy. Đa có ai thư add bank nhận ngoại tệ và withdraw chưa

Có một cách hết sức đơn giản mà chính xác truyệt đối:
"Gởi một vài giấy tờ hoặc như mình thì gửi ảnh của card có đầy đủ tên. Nhờ pp change name hộ"
Mặc dù mất time vài ngày nhưng không bị rủi ro :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week