• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Giúp đỡ về lỗi khi mở offer trên Bluestacks

Thay trình duyệt ! Hoặc Apps Webview khác !!!
Lỗi này ! Do Browser / Webview k kết nối được / ( chuyển tiếp đến ) với Play Store :cool:

Mình cài bản 9.4 lên và mở offer android nhưng nó báo lỗi thế này,
ai biết chỉ mình cách khắc phục với

Mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người
cảm ơn mọi người trước nhé!
pm minyh giai quyet cho

cái này là do cac bác wipe data gì của gg play store nen nó gây ra tình trạng nhu vậy thôi
một vài bản BS mod miet này nọ, khi wipe 1 phat tới 15 phút sau gg play store no mới update lại
dể nguyên đó, khỏi động lại BS chừng 3 dến 5 lần, tự nhiên sẽ có gg play mới và xài thôi
good luck
PS: nghe nhiều pro nói xài BS 9 thương bị tình trạng naỳ, mình chưa thử bs 9 nên chưa biết, nhưng bs7 hay bs8 thi mình rétart lại BS vài lần thi ok, ko cần thiét phải cài lại hay làm cái gì hết

cái này là do cac bác wipe data gì của gg play store nen nó gây ra tình trạng nhu vậy thôi
một vài bản BS mod miet này nọ, khi wipe 1 phat tới 15 phút sau gg play store no mới update lại
dể nguyên đó, khỏi động lại BS chừng 3 dến 5 lần, tự nhiên sẽ có gg play mới và xài thôi
good luck
PS: nghe nhiều pro nói xài BS 9 thương bị tình trạng naỳ, mình chưa thử bs 9 nên chưa biết, nhưng bs7 hay bs8 thi mình rétart lại BS vài lần thi ok, ko cần thiét phải cài lại hay làm cái gì hết
ok cảm ơn nhé. mình sẽ thử cách của bạn xem sao.
giờ mình đang dùng bản 8.10 cũng thấy khá OK.
nhưng có một điều bản 8.10 OS của nó là 4.0.4 - thì chạy ok
nhưng khi thay đổi Divice lên OS 4.4.2 thì không bật đước cái GGPlay ( bật lên tắt luôn ), không biết bạn hoặc mọi người có gặp trường hợp này không?
ai biết thì chỉ mình với nhé!
cảm ơn mọi người

Upppppp, ai biết fix lỗi này trên bs 9 ko ạ :D
Bs 8 mở off ra bình thường bs 9 mở lên toàn bị not availble dù link đã chạy tới market

Bluestacks k kết nối mạng dc.Cài lại bản khac thôi c

lỗi proxifier. Vào Proxy > Proxy server > Remove > Remove the rules đồng thời block port > ok
rồi điền lại port . Mở lại xem đc chưa . Theo mình là thế

up, ai giúp mình lỗi này với, loay hoay từ chiều mà chưa đc

thế thì cài bản 9.6 :D
mình cài 9.6, 9.11, 9.15 vẫn vậy, mọi ng bảo do mạng, nhưng chạy ip VN cung thế, fake ip cũng thế

Xài bản 8.xx thì game of war ko mở đc dù đã đổi Glrendermode thành 1 rồi

mình cài 9.6, 9.11, 9.15 vẫn vậy, mọi ng bảo do mạng, nhưng chạy ip VN cung thế, fake ip cũng thế

Xài bản 8.xx thì game of war ko mở đc dù đã đổi Glrendermode thành 1 rồi
mình xài bản 0.9.6 trên vps thấy ok mờ :D

xài trên vps ok kìa mua vps về mà chạy thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,929
171,007
Latest member
vn88ceoofficial
Back