Request Giúp đỡ về giao dịch vàng online!

vcc1991

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Chào mọi người!
Tình hình là cũng có 1 số vốn nho nhỏ, đang có ý định đầu tư nên nhờ ae tư vấn. Chả biết post vào đâu nếu sai thì sorry nhé.
Cũng mới tìm hiểu sơ sơ về giao dịch vàng online nhưng vẫn còn mung lung. Nên mong mọi người góp ý mọi vấn đề từ chọn sàn, đến hướng dẫn cơ bản, đặt lệnh, kinh nghiệm ....
Đang có ý định đầu tư trên sàn của 1 số ngân hàng như ACB hay Tiền Phong cho uy tín.
Mọi người giúp đỡ nhiệt tình nhé.!
Cảm ơn!
P/s: Sẵn tiện hỏi, mọi người cho biết về tình hình 2 trang HYIP Top Capitalist và Empire Finance Group và nhận định ngắn hạn về nó nhé

Chào mọi người!
Tình hình là cũng có 1 số vốn nho nhỏ, đang ền ý định đầu tư nên nhờ ae tư vấn. Chả biết post vào đâu nếu sai thì sorry nhé.
Cũng mới tìm hiểu sơ sơ về giao dịch vàng online nhưng vẫn còn mung lung. Nên mong mọi người góp ý mọi vấn đề từ chọn sàn, đến hướng dẫn cơ bản, đặt lệnh, kinh nghiệm ....
Đang có ý định đầu tư trên sàn của 1 số ngân uowút như ACB hay Tiền Phong cho uy tín.
Mọi người giúp đỡ nhiệt tìnịchhé.!
Cảm ơn!
P/s: Sẵn tiện hỏi, mọi người cho biết về tình hình 2 trang HYIP Top Capitalist và Empire Finance Group và nhận định ngắn hạn về nó nhé
Forex.com UK đi bạn:), mở tk trực tiêp Ko phải qua trung gian giao dich trong nước, min dep 250$ margin 1:100, 1:200, rut nạp tiên

Upvote 0
Rút nạp tiền bằng cc, lãi thì with về bank của m8nhf, sàn to ko bgiow có khuyến mại khi nạp $, ko lo bị chặn lệnh hay ăn gian vì ko thu phí hoa hồng

Upvote 0
Forex.com UK đi bạn:), mở tk trực tiêp Ko phải qua trung gian giao dich trong nước, min dep 250$ margin 1:100, 1:200, rut nạp tiên
Bạn nói thêm đi. Tại vì đầu tư vàng nên số vốn mình cũng khá lớn. Cái mình cần là an toàn, k hold lệnh, minh bạch. Thấy trang nước ngoài khá soắn vì có j mà khiếu nại e khó khăn.

Upvote 0
Nuwowsx ngoài cũngừaó nhiềới kụi u, tốt nhất bạnịchênẫn chọn những sàn lớn, lâu năm, kothu phí hoa hồng, ko khuyến mại khi nạp $ ví dụ nạp 500 dc 700 balance hoặc gd 10 lô dc reback 200$... Còn khiếu nại thì cũng ko có vd gì neus thông tin chính chủ của bạn hết, chỉ cần tiếng Anh bằng B là đủ:D, forex.com tớ vuưa chat voi tụi nó vừa google dich vân ok

Upvote 0
Bạn nói thêm đi. Tại vì đầu tư vàng nên số vốn mình cũng khá lớn. Cái mình cần là an toàn, k hold lệnh, minh bạch. Thấy trang nước ngoài khá soắn vì có j mà khiếu nại e khó khăn.
Ban can co 1 debit card, 1 tai khoan ngan hang the la du, giay to CMND, sau do tao account, download hop dong ve ky vao, scan gui sang cho no, add debit card vao va chien thoi, win thi rut $ ve debit card cua minh hoac tk ngan hang. Chien o san lon ban ko lo bi hold lenh vi ho ko co nhu cau do va cung ko co broker, gd 1 lo ban mat chenh lech buy-sell roi. Con nhung san chenh lech thap hoac khong chenh lech hoac khuyen mai hoac thu phi hoa hong khuyen ban ko nen choi vi chac chan ko bao gio vao lenh chuan, thuong se bi hold lenh, thua minh chiu thang thi broker an.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom