Giúp đỡ anh em gõ CAPTCHA vượt qua cơn khủng hoảng !!!

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Hiện tại có nhiều anh em pm mình nói là muốn chơi seosprint vì tình hình captcha vô cùng nản. Trước tình hình khó khăn này mình muốn làm 1 bài viết thật chi tiết về seosprint cho anh em. + offline hướng dẫn tại HN. để seo trở thành nguồn thu thêm cho mọi người.
Về SEOSPRINT thì những người chơi đều đã biết: hỗ trợ LR, WM. tiền thì nhận ngay lập tức sau khi request. click + nhiệm vụ thì nhiều vô kể.

Nhược: tiếng Nga, dịch hơi khó hiểu

khắc phục: làm dần sẽ quen, sẽ hiểu được nó nói gì -> vô cùng đơn giản.

bài viết này viết trong lúc vội vàng nên chưa được trau chuốt. giờ có việc ra HN gấp. sẽ có một bài viết rõ ràng hơn. anh em vào đặt gạch trước nhé.

PR chút là hiện tại acc của mình ở seosprint đã đạt lên cấp cao nhất: bisinessman. có nghĩa là bạn làm ref của mình bạn sẽ nhận được mức hoa hồng cao nhất, hơn hẳn các upline khác. xem hình:

bạn nào quan tâm đặt gạch đăng kí trước theo link sau: http://www.seosprint.net/?ref=795144

chưa biết cách đăng kí thì đọc ở bài viết này ( nhớ active tài khoản nhé)

Mình đang có ý định offline HN để hướng dẫn mem chu đáo hơn. Mong các proseo trong nhóm giúp đỡ thêm.

Cảm ơn đã đọc bài viết.

proof thì nhiều lắm. show cái proof mới nhất lúc nãy vừa rút ( ngày nào cũng rút nhé, sau 24h rút 1 lần)

Last edited by a moderator:
pro nào chơi seo mà chưa có upline thì sang làm ref mình nhận thêm hoa hồng nhé. cảm ơn tất cả các bạn.

tớ đặt gạch nhé ;), đã reg acc mới mà nó chưa gửi code active qua phone, mặc dù đã dùng số dt 11 numbers ;(

tớ đặt gạch nhé ;), đã reg acc mới mà nó chưa gửi code active qua phone, mặc dù đã dùng số dt 11 numbers ;(
chờ 30p sau gửi lại sim 11 số đó thì ok nhé bạn mình hôm qua cũng bị như thế

em xin mot slot daoj nay đói quá :binhsua21:

nhung phai cai lai may da :binhsua23:

Cho em xin 1slot seo với nhé, đã ref cho anh nhưng theo id 920024:hihi:
Evangeline([email protected]) đã active.
Có gí hướng dẫn em qua yahoo bên trái với nhé, Tks :m131:
P/s: Offline Hà Nội em xin 1 chân nhé :m021:

Mình đã là ref của cậu từ mấy tháng nay rồi, hihi.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,983
Latest member
sonchongnong247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back