Ask giúp Định giá kênh Youtube

alohacry

Junior
Reactions
168
MR
0.047
Hi. mọi người có thể định giá giúp kênh Youtube này được ko ạ gần 18k sub ? Đang kiếm ít v ốn học Trade Coin :popo_sweat:

da bat $ thi 700k nhe

Upvote 0
Lên Học Viện định giá chuẩn hơn bác, con này bèo cũng 3m bác :popo_bye: , subs tự nhiên hay bơm bác

Upvote 0
700 k gì mà rẽ vậy, kênh cũ tui 1k1 sub, mới có 3k3 giờ xem bán đc 1 tr rồi nhé. cần thì inbox tui giới thiệu thằng mua cho, trong mấy group trao đổi sub đầy
làm gì có giá đó , 700k hết đát

Upvote 0
Kênh này rơi vào tầm 1 triệu đổ lại. Nếu bán cho người mới xây dựng kênh giá có thể cao hơn. Còn bán cho thương lái tầm 7 trăm cho tới 1 triệu :))) :popo_big_smile::popo_big_smile:

Upvote 0
Bác có kênh giống chủ thớt bán 1 triệu thì bn kênh mình cũng xin ôm nhé :popo_big_smile:.
Kênh chủ thớt bán rẻ nhất cũng phải 3tr5
ao tuong

Upvote 0
Upvote 0
Trên mạng mà nói chuyện mày tao là biết thể loại gì rồi. Lần cuối trả lời cái loại này.
hahaha , ông đang nói ông đó hả , bụng ta suy ra bụng mình hả :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: ,ảo tưởng luôn cả đạo đức của mình

Upvote 0
ko ảo đúng kenh chủ thớt post mình thu 4tr :D chủ thớt mún bán cứ mạnh dạng inb
ko ko , bán làm j , kênh bơm kênh hack mới bán thôi , chứ kênh tự nhiên chả ai bán mà xây dựng lên

Upvote 0
ko ko , bán làm j , kênh bơm kênh hack mới bán thôi , chứ kênh tự nhiên chả ai bán mà xây dựng lên
làm ko có doanh thu nên bán á... trên này mình mua cũng 4 5 kênh tự nhiên rồi... người ta thấy k phát triển đc nên bán. còn mình về làm reup thui

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom