giúp mình với . Paypal không chuyển được tiền

kenvintrandb

Junior
Reactions
10
MR
0.000
tự nhiên pp mình không chuyển được tiền .. chuyển nó cứ báo như hình .. các bác biết tại sao với giải quyết sao không ạ ...

Thử lại sau 24h . Không cố gắng send quá nhiều lần

Bữa mình cũng bị nên vứt luôn pp :( chủ thớt fix đc inb e với nha !!!!

admin oi cho em hoi xiu ve vi coinbase nha. Hien tai em co 0.00026000 bitcoin trong vi em muon chuyen den eobot.com de dau tu ma no keu la em chua do tien de gui va mang phi la 105000 vnd nghia la sao vay admin xin cac pro ve bitcoin giup em voi. Em cam on

admin oi cho em hoi xiu ve vi coinbase nha. Hien tai em co 0.00026000 bitcoin trong vi em muon chuyen den eobot.com de dau tu ma no keu la em chua do tien de gui va mang phi la 105000 vnd nghia la sao vay admin xin cac pro ve bitcoin giup em voi. Em cam on
Chịu khó viết tiếng việt có dấu đi bạn

tự nhiên pp mình không chuyển được tiền .. chuyển nó cứ báo như hình .. các bác biết tại sao với giải quyết sao không ạ ...
Sau 24h bác thử lại là Ok. Mình gặp nhiều rồi, không vấn đề gì

M cũng bị thế , ballance 165$ , giờ muốn bán $ + luôn acc full info, pp us nhé, giá thỏa thuận

Cần 1 bạn pts mặt sau cmnd chuẩn , bạn nào làm ok thì ib mình với nhé , tks

e cũng bị vậy . 2 tk của e ko nhận dc tiền . chán vải đái . tk nào gửi vao 2 tk của e cũng hiện như vậy hết khi họ gửi qua tk khác thì bình thường . ko hiễu dc

Cần 1 bạn pts mặt sau cmnd chuẩn , bạn nào làm ok thì ib mình với nhé , tks
Bạn còn cần thì contact mình qua icq, skype hoặc inbox nhá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,736
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom