Giới thiệu SITE offer PPD TRẢ TIỀN HÀNG NGÀY (DAILY) MIN 5$

sent you $8.46 USD
Transaction
Dear

sent you a payment of $8.46 USD.
pay roi :):):):)
Giỏi quá, lần đầu đc pay phải ko em? vì có 1 vài người lần đầu pay nó ghi status account là dangerous, do click thấp và làm link trực tiếp, chat skype mới đòi đc
inbox chị hướng dẫn cách nhận bonus của site nhé

Giỏi quá, lần đầu đc pay phải ko em? vì có 1 vài người lần đầu pay nó ghi status account là dangerous, do click thấp và làm link trực tiếp, chat skype mới đòi đc
inbox chị hướng dẫn cách nhận bonus của site nhé
ukm lan dau chi hi thank chi nhju mak TK paypail chua co $ la sao vay chj giup e voi lan dau lam k bjt j het chj bjt lam off:D:D:D:D

ukm lan dau chi hi thank chi nhju mak TK paypail chua co $ la sao vay chj giup e voi lan dau lam k bjt j het chj bjt lam off:D:D:D:D
inbox em rùi đó, riêng vụ hướng dẫn làm off thì sorry ko nhận hướng dẫn chi tiết đc nha em :D

Hi Cô Gái Đến Từ Hôm "Nọ" :p
nhớ mình hem, trc like video và comment youtube giúp bạn đó :p

inbox mình link ref + tên các con off bạn đang ăn đc nha , thank you so much :x

Đang gửi kèm các bác cái link event tặng 2 acc adwork cho 2 người may mắn, bác nào thích thì tham gia cho vui :D

BÀI MÌNH GỬI CHO CÁC BÁC CÓ KÈM LINK REF, REF ỦNG HỘ MÌNH HAY KO LÀ TÙY TÂM MÌNH KO THỂ ÉP NHÉ, COI NHƯ GIỚI THIỆU CHO MỌI NGƯỜI THÔI VÌ KHÔNG PHẢI AI BIẾT CŨNG LÀM ĐƯỢC

RATE DAILY NHƯNG RẤT CAO NHÉ
Các bác pm inbox nick 4rum mình để nhận hướng dẫn nhé, mình ko phải làm màu mè gì nhưng ko post link trực tiếp ở đây VÌ SỢ PHẠM RULE

Ai đã reg rồi gửi kèm user luôn nhé.
Bác nào withdraw thành công thì pm mình user khi ref mình hướng dẫn cách lấy 5$ bonus nhé

Sơ qua về site, hiện đang pay tốt,, các con off rate đều cao trên 1$, lead chừng mực.
Tất nhiên site NGON (tạm thời cho là như thế) thì sẽ có những khó khăn nhất định, các bạn nhận hướng dẫn sẽ rõ chi tiết.:oops:

up tạm 2 proof nhé, nhiều quá mình ngại up :">

i1-jpg.57
i2-png.58

cho mình cái link qua inbox với, hay có yh cho mình xin để hỏi thêm nha

Làm sao để để làmnó hiện off để làm các bác , có bác nào chỉ e với ko , do chiến mấy nét kia ,ko hiểu site pdd

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week