Giới thiệu girl xinh cho mọi người

KenVe

Senior
Reactions
163
MR
0.471
Hiện tại bạn mình đang là học sinh giỏi của trường đang làm dự án của trường nhưng đang còn xếp thứ 4 của bảng phong thần :(
nay kính mong nhờ anh em giúp đỡ cho nó, anh em cố gắng xem clip quảng cáo để tăng lượt view và like giúp nó để có thể lên top 1 của trường
biết là làm phiền mọi người nhưng ai gắng giúp gì được thì giúp vậy :( cảm ơn mọi người đã quan tâm

Tăng view thì bot traffic :D mà hitleap là 1 công cụ hữu ích đó :D

giật tít quá :))

đã ủng hộ em nó 1 view rồi nhé!

uppppppppppppppppppppp
anh em đâu hết rồi vào view cho em nó nào video rất ngắn mất có hơn 1phut thôi mà!

scam = lừa đảo => lừa đảo = scam cậu này lừa anh em vào đây xem vote band vì tội scam!!!

scam = lừa đảo => lừa đảo = scam cậu này lừa anh em vào đây xem vote band vì tội scam!!!
làm gì mà gay gắt với người ta thế bạn!

scam cái gì? scam hồi nào? ai lấy gì của bạn mà scam? không giúp thì thôi chứ sao nói scam?

muốn giúp thì phải nói là giúp chứ, ai lại làm ăn thế này ;)

làm gì mà gay gắt với người ta thế bạn!
scam cái gì? scam hồi nào? ai lấy gì của bạn mà scam? không giúp thì thôi chứ sao nói scam?

người nặng nề là 2 bác kia!!! nếu mà tui có thực sự tố bác scam thì tôi phải đánh dấu cho mod cơ!!! giật tít người ta vào ủng hộ chém gió cái mà làm ghê vãi!!! =))

muốn giúp thì phải nói là giúp chứ, ai lại làm ăn thế này ;)
uh theo mình thì cũng nên đổi tiêu đề thì anh em sẽ giúp nhiều hơn đó hem!

người nặng nề là 2 bác kia!!! nếu mà tui có thực sự tố bác scam thì tôi phải đánh dấu cho mod cơ!!! giật tít người ta vào ủng hộ chém gió cái mà làm ghê vãi!!! =))
thì người ta có giật tí chút xíu mình góp ý cũng được mà đâu nhất thiết phải nặng nề thế bạn!

Hiện tại bạn mình đang là học sinh giỏi của trường đang làm dự án của trường nhưng đang còn xếp thứ 4 của bảng phong thần :(
nay kính mong nhờ anh em giúp đỡ cho nó, anh em cố gắng xem clip quảng cáo để tăng lượt view và like giúp nó để có thể lên top 1 của trường
biết là làm phiền mọi người nhưng ai gắng giúp gì được thì giúp vậy :( cảm ơn mọi người đã quan tâm

1 - 1 ông giật tít câu wiew ( như thế cũng là 1 hình thức lừa đảo - :p rùi nhé)

2- - Gặp 1 ông mới ở đảo về cả năm trời chưa nhìn thấy phụ nữ thấy giới thiệu có gái xinh rất hứng thú liền tắt xvideos ra để xem gái việt
heeeeeeeeeeeeeee
-->>>>>>
từ 1 và 2 chúng ta có :D:D:D:D:D:D:D:D

boot view cho nhanh có soft mà j phải đi lừa đảo ae khổ vậy :D

1 - 1 ông giật tít câu wiew ( như thế cũng là 1 hình thức lừa đảo - :p rùi nhé)

2- - Gặp 1 ông mới ở đảo về cả năm trời chưa nhìn thấy phụ nữ thấy giới thiệu có gái xinh rất hứng thú liền tắt xvideos ra để xem gái việt
heeeeeeeeeeeeeee
-->>>>>>
từ 1 và 2 chúng ta có :D:D:D:D:D:D:D:D
còn ông này chắc cũng xem rồi nên mới biết có xinh hay không ha ha!!!

100 like = 1$ , 100 dislike= 2$, 100sub = 4$ ===> ok thì pm e thử xem.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back