• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Giftcard Amazon - rate max 19k - VCB, vietinbank

Status
Not open for further replies.

nhapamz

Junior
Reactions
85
MR
0.015
Phone Number
Call me! Call me!
Như tiêu đề mình mở shop mua gc AMZ siêu nhỏ, nhỏ, vừa và lớn..

Ưu tiên những gc 1$ tới 5$. Những GC hơn 5$ phải có bằng chứng thanh toán từ site (rõ nguồn gốc). Không thâu GC từ các site apps games apps scam và hàng từ các anh chị UG. Thu mua cả những seller nhỏ lẻ. Bán 1USD cũng mua.

Rate của dịch vụ như sau:

1$ tới 250$ rate 18.3k/$

250$ tới 500$ rate 18.5k/$
500$ tới 1000$ rate 18.8k/$

1000$ trở lên rate 19$

Đặc biệt bên em có 2 chính sách rất thuận lợi cho seller:

Chính sách 1: chia nhỏ payment (nhằm tạo an toàn cho seller lẫn buyer) nhưng vẫn giữ rate cao cho seller. VD seller bán 800$, seller contact với mình trước và sẽ chia nhỏ 2 hay 3 lần tùy seller nhưng vẫn giữ rate cao cho seller nghĩa là seller sẽ được tính rate 18.8 tại dù sell 2 lần, mỗi lần 400$

Chính sách 2: Chính sách cộng dồn tích lũy. Bên e thu mua GC có chính sách cộng dồn tích lũy cho các seller. Tất cả $ seller bán sẽ được tích lũy cộng dồn và tính theo thang điểm thu mua như trên.

VD: Lần đầu seller bán cho e 200$ sẽ tính tỷ giá 18.3, lần 2 seller bán e 70$ thì 50$ đầu seller được tính tỷ giá 18.3, 20$ sau sẽ tính tỷ giá 18.5, lần 3 seller bán cho e 300$ nữa thì 230$ đầu tỷ giá 18.5, 70$ sau sẽ tính tỷ giá 18.8, lần 4 seller bán e 1$ tỷ giá vẫn sẽ là 18.8

Ruler : Pay ngay cho những giao dịch mà toàn bộ GC từ <5$. Hold những giao dịch có GC >5$ nhưng thời gian tối đa không quá 12 tiếng (thường thì tối gửi GC thì sáng trong có tiền trong TK trước 7h). Giao dịch càng nhiều với mình thì thời gian pay càng nhanh (seller đã có độ tin cậy nhất định). Payment thông qua VCB, vietinbank. Có thể payment cho tất cả các ngân hàng khác còn lại bằng tiền mặt nộp vào tk với điều kiện phải contact yahoo trước .

Gữi code:
các bạn gữi vào [email protected]

Có thể chat tại địa chỉ: [email protected]

Cách thức gửi code như sau:
Tổng số tiền GC

GC – số tiền mỗi GC

Bằng chứng GC đối với những GC trên 5$

Yahoo: [email protected] (Copy and paste vào yahoo để tránh scam nhé)
Gmail: [email protected]

Note: Lưu ý ae lần nữa là không tiếp scamer và các pro UG nên ac thông cảm giúp e.
Do rule box auto del trong 5 ngày nên ae đừng hoang mang mà hãy qua đây nhé. Topic nó đây ạ: http://mmo4me.com/threads/thu-mua-giftcard-amazon-rate-max-19k-vcb-vietinbank.123387/

KM: lần đầu mở shop cũng trúng dịp 2-9 nên khuyến mãi từ đây đến 2-9 thu mua tất cả gc amz của ace với rate max là 19k/$. Mong ae ghé thăm shop và ủng hộ

Last edited:
có gift card làm bên offer mà ko biết rút về như thế nào. thớt hướng dẫn rút dùm đc ko :)

Mình có 80$ nhưng nạp vào amazon rồi, ko biết có quy đổi lại ra gift để bán cho bạn được ko? gift mình chơi freemyapps, appbounty....vv kok phải hàng UG

Giá ngon :D Đánh dấu, hết ông thauamz giờ đến ông nhapamz ;;)

Giá ngon :D Đánh dấu, hết ông thauamz giờ đến ông nhapamz ;;)
hắn ăn cấp bản quyền của ta từ ruler cho tới gmail yahoo :oops: cái này gọi là đạo bản quyền AMZ :rolleyes: ta thâu giá hơi ít tí dc cái nguồn hàng ổn định ngày 2 3k =)). mmo4 này thu giỏi lắm ngày 500$ hết ga trừ tên gomcash xã hàng qua ta đủ òi :D. amz chỉ thâu để kiếm hàng độc có gì qua ta có hàng nc hoa với đồng hồ sll nếu cần nha ku nhập AMZ

Mình có 80$ nhưng nạp vào amazon rồi, ko biết có quy đổi lại ra gift để bán cho bạn được ko? gift mình chơi freemyapps, appbounty....vv kok phải hàng UG
đang cần mua trên amz $80 nếu bán lại acc thì mình mua luôn (chính xác là bao nhiêu $ nhé). Giao dịch tại HCM, hàng amz ship và nhận được hàng sau 2-3 ngày mình pay ngay.

đang cần mua trên amz $80 nếu bán lại acc thì mình mua luôn (chính xác là bao nhiêu $ nhé). Giao dịch tại HCM, hàng amz ship và nhận được hàng sau 2-3 ngày mình pay ngay.

Chính xác là 78$ . Nhưng mình ở ngoài Hà Nội cơ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week