GIẾT THẰNG PHẢN ĐỘNG NÀY a b c x y z nó

FB của nó đây
http://www.facebook.com/profile.php?id=1028554843#!/profile.php?id=1028554843&sk=wall

Trích và dịch "Trung Quốc và Việt Nam mình đều yêu, nhưng thẳng thắng mà nói thì người VN vô văn hóa hơn TQ. I love China Forever!"

THÔNG TIN CHO GIA ĐÌNH LO HẬU SỰ ĐI

Nguồn: http://chiplove.biz/family/showthread.php?t=203635#ixzz1ODoI30jd

Last edited by a moderator:
Nghĩ lại thì công nhận Bác Hồ của chúng ta chỉ có công đoàn kết nhân dân lại để cứu nước chứ thực sự đã dẫn chúng ta đi sai đường.
Tại sao Bác không sang NaUy và Thụy Điển 2 đất nước thiên đường của thế giới nhỉ, đấy mới là dân chủ thực sự.

Như bây giờ đến bầu người lãnh đạo tối cao của đất nước cũng chả được bầu, bầu cho mấy thằng đại biểu quốc hội đã ngu lại còn hay tinh tướng. Mấy thằng đại biểu Hải Dương, Hưng Yên, Hà Nam, Bắc Giang, Nam Định, Yên Bái... điển hình nhớ mấy thằng đó, bầu cho nó xong đi họp quốc hội ngồi ị thằng cụ nhà chúng nó ra từ lúc đẻ ra tới giờ năm nào cũng xem họp quốc hội chưa thấy bọn đấy đứng lên phát biểu ý kiến bao giờ. Quanh đi quẩn lại có mấy ông giáo sư là có ý kiến đóng góp cho đất nước như Nguyễn Lân Dũng, Dương Trung Quốc... Như vậy đến bao giờ đất nước phát triển được.

Đến bây giờ không biết thi lại bao nhiều lần mấy môn chính trị mà mình vẫn chưa nhận thấy điểm gì nổi trội giữa CNXH của ta và CN tư bản. Lấy ngay thực tế thằng nào theo CNXH là y rằng nghèo rớt mùng tơi, may được thằng Nga, Trung Quốc đất rộng, người đông, nhiều khoảng sản, tài nguyên mới có cơ hội phát triển.

thèng này nhìn mặt đã thấy ko ưa rồi dis mẹ chắc thằng này chăc nó là gián điệp của thằng chó tàu

Nghĩ lại thì công nhận Bác Hồ của chúng ta chỉ có công đoàn kết nhân dân lại để cứu nước chứ thực sự đã dẫn chúng ta đi sai đường.
Tại sao Bác không sang NaUy và Thụy Điển 2 đất nước thiên đường của thế giới nhỉ, đấy mới là dân chủ thực sự.

Như bây giờ đến bầu người lãnh đạo tối cao của đất nước cũng chả được bầu, bầu cho mấy thằng đại biểu quốc hội đã ngu lại còn hay tinh tướng. Mấy thằng đại biểu Hải Dương, Hưng Yên, Hà Nam, Bắc Giang, Nam Định, Yên Bái... điển hình nhớ mấy thằng đó, bầu cho nó xong đi họp quốc hội ngồi ị thằng cụ nhà chúng nó ra từ lúc đẻ ra tới giờ năm nào cũng xem họp quốc hội chưa thấy bọn đấy đứng lên phát biểu ý kiến bao giờ. Quanh đi quẩn lại có mấy ông giáo sư là có ý kiến đóng góp cho đất nước như Nguyễn Lân Dũng, Dương Trung Quốc... Như vậy đến bao giờ đất nước phát triển được.

Đến bây giờ không biết thi lại bao nhiều lần mấy môn chính trị mà mình vẫn chưa nhận thấy điểm gì nổi trội giữa CNXH của ta và CN tư bản. Lấy ngay thực tế thằng nào theo CNXH là y rằng nghèo rớt mùng tơi, may được thằng Nga, Trung Quốc đất rộng, người đông, nhiều khoảng sản, tài nguyên mới có cơ hội phát triển.

Chào bạn.
Về 1 đống lý thuyết xuông bạn đang nói đến mình cũng có chút xíu và muốn nói thêm tí.
Mà bạn căn cứ vào đâu nói rằng "Bác dẫn chúng ta đi sai đường". Cái "đường" đó còn vừa đi vừa khai phá, biết thế nào mà sai. Chúng ta cũng đừng so sánh khập khiễng kiểu như "sao ko theo Mỹ có tốt hơn ko, theo nước x,y,z là dân chủ hơn, tốt hơn", mỗi quốc gia có đặc thù về địa lý, lịch sử, con người, kinh tế riêng, sao mà "đi theo" được. Còn chưa kể đến việc dù có làm như họ đã làm, thì cũng còn lâu thậm chí rất lâu mới bằng họ, đơn giản là họ đã phát triển từ hàng trăm năm rồi. Lịch sử phát triển của nước ta cũng ko phải chưa từng đi theo con đường phát triển khác, nhưng rồi cũng có khá hơn đâu, lựa chọn lịch sử thôi bạn ah. Theo thời gian, cái gì phù hợp nhất với từng quốc gia sẽ tồn tại.
Còn chúng ta mới theo đuổi con đường này vài chục năm chứ mấy, tốt có xấu có, cái gì cũng vậy, thành tựu đạt được là ko phải nhỏ.
Còn mấy thằng cha trong quốc hội (xin phép nói rộng ra thế) mà bạn nói, tôi cũng chẳng ưa quái gì, ăn rồi lại ngồi.
Giờ nghe tin bọn Tầu bắn dân ta mà chỉ muốn bắn chết hết chúng nó, mịa, tức cái này ra cái khác, nhìn bọn sv Tàu ở đây mà thấy điên tiết !

giết chết ném xuống biển Đông

chính trị để mấy ông quan lo tham nhũng đủ rồi giờ để mấy pa ấy làm chứ . chứ cái gì nhân dân cũng làm thì quá khốn nạn . ngủ đi . bye all

1 viên xuyên não hết nói luôn :))

1 viên xuyên não hết nói luôn :))

1 tỉ 300 triệu dân súng ko dủ đạn bắn . Thôi dân việt nam anh em của ít lòng nhiều gom $ sắp bom hạt nhân chơi .Chứ súng đạn chả ăn thua gì với bọn tàu đâu

Cái loại chó chứ *** phải loại người, không biết nó vô tình hay cố ý nhưng mà bực vl. *** cái loại chó rách. kẻ cả nó có nhiều tiền nó mà để em gặp thì... Không hiểu sao những cái loại chó đấy nó phát ngôn thế mà cái mặt *** của nó vẫn dám nhìn mọi người nhỉ ? Về nhà nhìn thấy thằng bố ****** nó nó không thấy nhục ak, Em mà là bố mẹ nó em cho nó 1 phát chết cụ nó đi! Cái loại chó ỉa....

nium4ever said:
Vì tấm lòng yêu nước , ko banned :D

Last edited by a moderator:
ViỆt nam muôn nam ----------- bác minh vĨ ĐẠi :))

---------- Post added at 12:03 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

Cái loại chó chứ *** phải loại người, không biết nó vô tình hay cố ý nhưng mà bực vl. *** cái loại chó rách. kẻ cả nó có nhiều tiền nó mà để em gặp thì... Không hiểu sao những cái loại chó đấy nó phát ngôn thế mà cái mặt *** của nó vẫn dám nhìn mọi người nhỉ ? Về nhà nhìn thấy thằng bố ****** nó nó không thấy nhục ak, Em mà là bố mẹ nó em cho nó 1 phát chết cụ nó đi! Cái loại chó ỉa....

Sặc , pác nói chuyện hỵch tẹt ra hết vậy , Ban bi giờ :)

Người ta thì thà hi sinh chứ *** chịu nhục,còn thằng này chịu chết chứ *** chịu hy sinh=))

Nhìn cái mặt đã thấy muốn ỉn cho trận X( .
Nó mà ra ngoài đường vn là cứ phải như thế này này :binhsua39:

profiles của nó đã bị disable , chắc anh ấy đã lên dĩa

vâng, anh giỏi, anh là bố đời :| bây giờ anh cút sang mấy nước đấy mà tìm đường cứu nước luôn đi.
anh chẳng là cái *** gì mà dám bảo Bác Hồ chỉ sai đường nhé. Nếu Bác Hồ chỉ sai đường gì chắc giờ có lẽ anh ko được làm người đâu, có lẽ làm 1 con dog ngồi ăn vã shit cho bọn Mỹ, bọn Pháp đấy. Biết được 1 tí về chính trị đã lớn tiếng to mồm, ko biết nhục. biết đường thì chim cút đi

vào facebook search nguyễn trần huy thiệu rồi comment chửi chết M nó đi..........mem MMO đã đến lúc lao vào trang của nó mà xả xì trét nhé...ko biết vào facebook mình có report acc này post bài liên quan đến tôn giáo phản động... ko nhỉ.
thế mà lắm thằng like thế. 495 thằng like nó. chắc đó là cả hội phản động
vấn đề là ko like thì ko cmt được trên đó bạn ạ :)
mọi người ăn nói trong phạm vi nhất định nhé, hạn chế bàn chính trị, nếu quá thì có lẽ mod nên lock lại kẻo gây hậu họa, forum mình là forum mmo, tạm thời cứ bàn luận mmo thôi đã :)
riêng về thằng thiểu(năng) thì khỏi nói rồi, chửi nhau với loại underdog làm gì hả bạn, nó ko hiểu tiếng người đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom