GIẾT THẰNG PHẢN ĐỘNG NÀY a b c x y z nó

FB của nó đây
http://www.facebook.com/profile.php?id=1028554843#!/profile.php?id=1028554843&sk=wall

Trích và dịch "Trung Quốc và Việt Nam mình đều yêu, nhưng thẳng thắng mà nói thì người VN vô văn hóa hơn TQ. I love China Forever!"

THÔNG TIN CHO GIA ĐÌNH LO HẬU SỰ ĐI

Nguồn: http://chiplove.biz/family/showthread.php?t=203635#ixzz1ODoI30jd

Last edited by a moderator:
Nghĩ lại thì công nhận Bác Hồ của chúng ta chỉ có công đoàn kết nhân dân lại để cứu nước chứ thực sự đã dẫn chúng ta đi sai đường.
Tại sao Bác không sang NaUy và Thụy Điển 2 đất nước thiên đường của thế giới nhỉ, đấy mới là dân chủ thực sự.
Đến bây giờ không biết thi lại bao nhiều lần mấy môn chính trị mà mình vẫn chưa nhận thấy điểm gì nổi trội giữa CNXH của ta và CN tư bản. Lấy ngay thực tế thằng nào theo CNXH là y rằng nghèo rớt mùng tơi, may được thằng Nga, Trung Quốc đất rộng, người đông, nhiều khoảng sản, tài nguyên mới có cơ hội phát triển

dkm thằng này bất mãn xã hội ah, mày là do ai sinh ra? mày và gia đình mày sống trong xã hội hòa bình này là do ai mà có ? Mày thi lại là do mày ngu thôi !

Sang Iran Irắc lượm vỏ đạn đi mày !

underdog là siêu dog mà ;))

Thằng này chủ yếu tạo scandal để nổi tiếng thôi... nó ko nghĩ là sẽ bị ném đá như vậy đâu.

---------- Post added at 04:02 AM ---------- Previous post was at 04:01 AM ----------

P/s: Anh em cẩn thận lời nói, mình ko muốn ban ai vì mấy vụ này :)

Nghĩ lại thì công nhận Bác Hồ của chúng ta chỉ có công đoàn kết nhân dân lại để cứu nước chứ thực sự đã dẫn chúng ta đi sai đường.
Tại sao Bác không sang NaUy và Thụy Điển 2 đất nước thiên đường của thế giới nhỉ, đấy mới là dân chủ thực sự.

...............................

Đến bây giờ không biết thi lại bao nhiều lần mấy môn chính trị mà mình vẫn chưa nhận thấy điểm gì nổi trội giữa CNXH của ta và CN tư bản. Lấy ngay thực tế thằng nào theo CNXH là y rằng nghèo rớt mùng tơi, may được thằng Nga, Trung Quốc đất rộng, người đông, nhiều khoảng sản, tài nguyên mới có cơ hội phát triển.

- chỉ 1 câu nói thôi mà nhổ toẹt , phủi bỏ đi 90% công lao , ơn đức của bác .
- công nhận mấy ông thầy cho cậu thi đi thi lại cũng chẳng oan tẹo nào .

hay là lại muốn nổi tiếng giống milano princess đây? Phát ngôn thế này mà cũng phát ngôn được à? Vô học đến thế là cùng!

thằng này nó có bị sao không nhỉ
người việt sao nói những câu đó nhỉ
việt nam đang dồn mình về biển đông
nó nói biển đông là trung quốc.chắc là bị điên hoặc thích nổi tiếng hoặc thích bị ăn đạn.cái thằng mặt l

anh em chú ý...chém ở đây nhiều ko có ích...nó ko nghe thấy...vào hẳn facebook của nó mà comment....chửi cho sướng...để nó nghe thấy...ai mạnh hơn nữa thì làm cái mail support facebook tố nó pót bài về trính trị...phản động

Mấy ông hô hào giết nó thì sao ko tập chung mà giết nó, cứ ngồi mà chém =))
Giết nó cũng vô ích mà thôi, ko ai có thể giết nó được đâu . =)) Đừng mơ, vì có mấy thằng tàu khựa bảo kê rồi, ai dám giết thì cứ ra tay với nó rồi đi tù cho sướng =))

Gửi thằng cháu minht

Cháu minht à, nếu Bác Hồ mà tìm sai con đường cứu nước thì bây giờ mẹ cháu đang làm gái ở tận Paris nố cháu làm culi ở bến thượng hải bà ngoại cháu thì nhặt rác ở braxin đấy chứ sướng chưa còn cháu đang học đại học ở mĩ rồi một thằng nào đó cầm súng bắn bừa phớt óc cháu phải không đi sang nhật bản mà phẩu thuật não lại nhé.Nauy thụy điển nó không bị đô hộ, nó không bị 2 cuộc chiến tranh thế giới tàn phá 1 cuộc chiến có thể khiến 1 quốc gia tụt hậu hàng trăm năm và quan trọng hơn là nó xứ lạnh con gái không mắn đẽ như ta,v,v,...Chúng ta đang ở một xã hội ổn đinh và đang phát triển dần tuy nhiên để có được sự ổn định đó nhà nước phải làm một số chuyện không hợp mắt với dân chủ kiểu tư sản.

Thằng này nghịch dại thật,Học KHXH & NV mà lại phát biểu như thế.Đảm bảo nhẹ thì nó sẽ bị đuổi học, nặng thì có thể ngồi nhà đá zzzzzz Sức lan toả thông tin của Facebook rất lớn, mình khuyên mọi người nên có ý thức trước những phát ngôn của mình để tránh những hậu quả đáng tiếc sẽ xảy ra :(

Nếu nó nói là Mỹ thì còn hiểu được, chứ nếu nói là TQ chắc chỉ là muốn nổi tiếng thôi ;))

Chửi rủa nó cũng có chết được đâu :(, việc nó làm sẽ có những cơ quan chức năng xử lý! Ae đồng loạt đổi avatar thể hiện lòng yêu nước nào :

Anh em vào chém bỏ mẹ nó đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom