Giao dịch, phân tích Forex với vinhsaigon1981

Bây giờ chắc mấy đại ka FX đi du lịch hết rồi nên giá cả chẳng có gì thay đổi mấy nhỉ

Bây giờ chắc mấy đại ka FX đi du lịch hết rồi nên giá cả chẳng có gì thay đổi mấy nhỉ

Giá cả thay đổi đâu phải chỉ dựa vào 1 hay 2 tổ chức đâu bạn. Các đại gia có đi nghỉ thì giá nó cũng giật lên giật xuống tuỳ tình hình kinh tế nữa.

Ý kiến riêng, nếu ai chưa vào lệnh eur thì căn buy lúc này, 1 vài tín hiệu đã cho thấy eur có chút khởi sắc, mình đã vào 2 lệnh buy trước, nhưng giá đi chưa xa và tin rằng eur sẽ quay đầu lại sớm thôi...;) Khong biết ý kiến mọi người thế nào nhẩy...;)

Mới vào lệnh sell eur (lâu rồi mới đánh lệnh lớn 1 tí :) )

Giá cả thay đổi đâu phải chỉ dựa vào 1 hay 2 tổ chức đâu bạn. Các đại gia có đi nghỉ thì giá nó cũng giật lên giật xuống tuỳ tình hình kinh tế nữa.

Ý kiến riêng, nếu ai chưa vào lệnh eur thì căn buy lúc này, 1 vài tín hiệu đã cho thấy eur có chút khởi sắc, mình đã vào 2 lệnh buy trước, nhưng giá đi chưa xa và tin rằng eur sẽ quay đầu lại sớm thôi...;) Khong biết ý kiến mọi người thế nào nhẩy...;)
cỡ đại gia như Đỗ Nam Trung thì chắc mới có tầm ảnh hưởng nhể :eek:

Mình sẽ nêu nhận định của mình ở đây và post hình mình trade thật (cho có trọng lượng :) )
Mời các bác cho nhận định và show hình thì càng tốt, đừng ngại sai, chỉ có thánh mới không sai, post lên đây nếu sai mình mới nhớ mà rút kinh nghiệm.
Mỗi ngày mình sẽ cố gắng post hình trạng tháng lệnh của mình.
Lệnh của mình đa số vài ngày mới chốt, nhanh lắm thì cũng 1 ngày nên các bác dễ theo :)
Mình nhận định vàng, eur giảm là do chính sách tăng thuế nhập khẩu của Trump. Khi có tin lớn, bất ngờ ra như ông Trump thắng cử thì ai chơi theo cách thông thường rất dễ chết.
Ps: Các bác xem đồ thị và tin tức ít thôi, xem nhiều sẽ không sáng suốt và dẫn tới nôn nóng vào lệnh bậy

Ok

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom