Giao dịch, phân tích Forex với vinhsaigon1981

romantic

Junior
Reactions
109
MR
0.000
Mình sẽ nêu nhận định của mình ở đây và post hình mình trade thật (cho có trọng lượng :) )
Mời các bác cho nhận định và show hình thì càng tốt, đừng ngại sai, chỉ có thánh mới không sai, post lên đây nếu sai mình mới nhớ mà rút kinh nghiệm.
Mỗi ngày mình sẽ cố gắng post hình trạng tháng lệnh của mình.
Lệnh của mình đa số vài ngày mới chốt, nhanh lắm thì cũng 1 ngày nên các bác dễ theo :)
Mình nhận định vàng, eur giảm là do chính sách tăng thuế nhập khẩu của Trump. Khi có tin lớn, bất ngờ ra như ông Trump thắng cử thì ai chơi theo cách thông thường rất dễ chết.
Ps: Các bác xem đồ thị và tin tức ít thôi, xem nhiều sẽ không sáng suốt và dẫn tới nôn nóng vào lệnh bậy

Last edited:
Rất cám ơn nhiều @romantic. Đúng là nơi chia sẽ những đánh giá và phân tích mình cần, đặc biệt là trade eur/usd. Mình sẽ vào comment nhiệt tình...;) Nhưng mà đợt này thì mình lại có nhận định trái ngược lại, đồng eur sẽ từ đây mà tăng lại...;)

Mình cũng nghĩ eur, vàng sẽ tăng lại, nhưng chưa biết khi nào ? Đang chờ

Sắp tới mình nhận định là vàng với eur sẽ side way.
Vừa mới cắt lỗ và chốt lời tất cả các lệnh: (hiện không còn lệnh nào mở)

Last edited:
Sắp tới mình nhận định là vàng với eur sẽ side way.
Vừa mới cắt lỗ và chốt lời tất cả các lệnh: (hiện không còn lệnh nào mở)
Đúng là khó thật, tình trang vàng với eur chưa thấy siganl tăng 1 xíu nào, toàn xuống không...;(

Đã thấy chút khởi sắc cho vàng và eur, liệu đây có phải là đà tăng không...;) Vẫn chưa dám vô, vì sợ...;(

Vừa vào lệnh sell dầu brent :)

Ps: Bổ sung thêm lệnh sell dầu wti

Last edited:
Mình vừa vào lệnh buy cho eur sáng, thấy nó đi lên đúng hướng phân tích, rất mừng, ai ngờ nó lại quay đầu lại thế nào, cắt lệnh cho xong. Đúng là không nên đi ngược signalstime...May mà ăn được 1 ít bên BO, chứ không thì ăn cám...;)...@romantic có tính buy cho eur hay vàng không?

Mình theo @romantic. Mình mới thêm 1 lệnh buy eur, hy vọng nó quay đầu.;)
Mình thấy vào lệnh ở đâu không quan trọng bằng chốt lệnh ở đâu. :) Bây giờ mua eur cũng được :) Mình tuy ko mua eur nhưng lại đang có vài chục ngàn eur nên cũng mong nó lên :)

Thêm 1 lệnh sell mexico - usd, 1 lệnh sell chỉ số sp500 của Mỹ, 1 lệnh buy eur - usd :) Đánh lệnh nhỏ thôi, nếu thấy tự tin hơn sẽ đánh thêm lệnh :)

Mình thấy vào lệnh ở đâu không quan trọng bằng chốt lệnh ở đâu. :) Bây giờ mua eur cũng được :) Mình tuy ko mua eur nhưng lại đang có vài chục ngàn eur nên cũng mong nó lên :)

Sax, có vài chục ngàn eur, công nhận là bác vừa trade forex, vừa mua tiền mặt thì đúng là đại gia rồi...;) Da pro rồi mà còn giàu nữa thì ai mà theo được...;)

Cắt lỗ bớt 1 lệnh mua vàng và 1 lệnh sell usd - mex, trạng thái hiện tại :)

Cắt lỗ bớt 1 lệnh mua vàng và 1 lệnh sell usd - mex, trạng thái hiện tại :)
Cám ơn nhiều hen, theo bạn được cái đồng eur nhưng đánh lớn hơn nhiều, vì mình có niềm tin vào eur, mới cắt lời rồi, đợi 1 hồi nữa mới vô 1 lệnh nhỏ lại...;) Hình như bạn có niềm tin lớn vào vàng nhỉ, không hiểu vì sao dạo này vàng rớt thế ta..;)

đánh giấu cái lâu lâu vào thăm anh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back