• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Giao dịch Forex sử dụng EA

DuyHung10

Junior
Reactions
66
MR
0.232
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn, mình là người mới tìm hiểu về forex, kinh nghiệm chủ yếu là đọc các kiến thức về ngoại hối trên mạng và từ các diễn đàn. Còn trên thực tế thì mình mới sứ dụng tài khoản demo chơi thử. Qua tìm hiểu thì mình thấy việc giao dịch thủ công đòi hỏi rất nhiều kiến thức, rất nhiều thời gian học hỏi và quan trọng nhất là lúc giao dịch là lại lo ngay ngáy, phải canh chừng tỉ giá biến động. Các bạn có ai hứng thú với ea ko

Last edited:
Ở trên mình viết nhầm đoạn "thắng trên 40%", đúng ra là "lợi nhuận > 40%/ tháng"
Các bác forex đâu r`, bơi vào đây bàn bạc phương án làm ăn dj chứ, hiu hắt quá :confused:

Mình có sell EA đâu, tại vì giao dịch thủ công đòi hỏi rất nhiều kiến thức về thị trường, khó mà học hết trong thời gian ngắn nên mình chuyển hướng sang sử dụng robot, nếu biết quản lý vốn và chọn dc robot ngon thì vẫn tạo ra lợi nhuận. Có bạn nào có cùng hướng đi này ko ?

Mình có sell EA đâu, tại vì giao dịch thủ công đòi hỏi rất nhiều kiến thức về thị trường, khó mà học hết trong thời gian ngắn nên mình chuyển hướng sang sử dụng robot, nếu biết quản lý vốn và chọn dc robot ngon thì vẫn tạo ra lợi nhuận. Có bạn nào có cùng hướng đi này ko ?
Em tính chọn Robot cho BinaryOption cơ, nhưng mà khổ tháy ae MMO bảo cái này sụt tiền nhanh lắm. Bây h em toàn trade theo indicator + martingel lv5 thôi
Bác chỉ kĩ hơn cho em cái EA đi, nó hỗ trợ trên MT4 hay là soft riieng ạ, nếu là soft riêng thì hỗ trợ những sàn nào ạ, .. ? Tks bác trc

À mà mình ko liên quan j đến trang đó đâu nhé, thằng thớt có tuyển link dưới nhưng chỉ là giới thiệu thôi, quan trọng bạn đọc cái nội dung và cái proof của nó để tham khảo.

EA chạy trên MT4, bạn tìm những sàn uy tín mà chơi thôi, spread thấp và thanh khoản cao là dc. Để đỡ dài dòng bạn vào đây tham khảo
http://fxfree.co/threads/robot-blessing-b3-sieu-pham-robot-forex-trading-thong-minh-mien-phi.2112/
Mình đang tính trade forex theo hướng dùng robot, treo 24/24 tại VPS cho đỡ vất vả, quan trọng là biết cách sử dụng robot hiệu quả thôi !
con này chạy dc với sàn forex4you ko bác, mà khả năng trade thắng của thg này như thế nào, bác cho em bài HD dùng tut để trade sao cho hiệu quả dc hơm?

mình cũng mới đang tìm hiểu thôi, chứ đã xài con robot này đâu, mặc dù là bản free nhưng nếu ko treo trên VPS thì ko phát huy dc tối đa hiệu quả, mà mình vẫn chưa có vốn để mua VPS (-_-)

nếu biết chắc chắn con robot này đào ra tiền thì mình rót vốn ngay :D

mình cũng mới đang tìm hiểu thôi, chứ đã xài con robot này đâu, mặc dù là bản free nhưng nếu ko treo trên VPS thì ko phát huy dc tối đa hiệu quả, mà mình vẫn chưa có vốn để mua VPS (-_-)

nếu biết chắc chắn con robot này đào ra tiền thì mình rót vốn ngay :D
thím có vốn mấy k$ rót vào FX mà ko có nổi 5-7$ mua VPS sao ?
Em thì tính qua trade bianry option = indicator + matingle LV5, tuy trade = tay nhưng có máy hỗ trợ, đảm bảo double win trong 2 ngày, đang tiến hành rót vốn

dùng robot cũng kiểu như bác vận hành một thiết bị máy móc để cho ra sản phẩm. bác nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụng robot nhé ;)

thím có vốn mấy k$ rót vào FX mà ko có nổi 5-7$ mua VPS sao ?
Em thì tính qua trade bianry option = indicator + matingle LV5, tuy trade = tay nhưng có máy hỗ trợ, đảm bảo double win trong 2 ngày, đang tiến hành rót vốn

Mình chưa nạp tiền thật vào để chơi fx, ko nắm vững kĩ thuật thì có mà cháy tài khoản :)) nên là cũng chưa mua vps luôn, bạn có vps ko chạy thử tài khoản demo dj o_O
Còn cái vụ indicator + matingle lv5 sử dụng ntn ? mình ko rõ vụ này :rolleyes:

dùng robot cũng kiểu như bác vận hành một thiết bị máy móc để cho ra sản phẩm. bác nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụng robot nhé ;)

bác có vps ko, chạy thử trên tk demo dj xem kq ntn :rolleyes:

Mình chưa nạp tiền thật vào để chơi fx, ko nắm vững kĩ thuật thì có mà cháy tài khoản :)) nên là cũng chưa mua vps luôn, bạn có vps ko chạy thử tài khoản demo dj o_O
Còn cái vụ indicator + matingle lv5 sử dụng ntn ? mình ko rõ vụ này :rolleyes:
cái đấy là cho binary option, tài xỉu của forex

mình cũng có thuật toán chơi binary vừa sưu tầm dc, mai thử áp dụng vs tài khoản demo, nếu hiệu quả sẽ chơi real lun :D

mình ko chắc có hiệu quả không, nếu nói ra mà ko đúng thì ngại lắm (-_-)
để vài hôm nữa mình check xem kq ntn đã

mình ko chắc có hiệu quả không, nếu nói ra mà ko đúng thì ngại lắm (-_-)
để vài hôm nữa mình check xem kq ntn đã
okie, check dc chỉ mình lun nhá,ta trao đổi lun nhá, trao đổi chiến thuật với nhau lun, hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom