• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help $ $ $ giảm trầm trọng. không biết lý do ???

nhiệt độ ở việt nam giảm mạnh. các hot tăng thêm vài độ cheat cho anh em nóng người mà làm.

giờ thì buồn thê thảm. toàn bộ account của các host đang chơi và email đã bay vào tay hacker. 2 chữ "thảm bại"

Fileserve thì bài post vừa tạo, link 150MB, trong My File thì thấy có hơn 200 lượt người down, còn trong Stats thì từ 100-200MB thì báo chỉ có 101. Thế ra như ăn cướp

FSN thì từ 8-10$ qua Tết còn 2-4$. Thời buổi khó khăn càng khó khăn hơn !

Fileserve thì bài post vừa tạo, link 150MB, trong My File thì thấy có hơn 200 lượt người down, còn trong Stats thì từ 100-200MB thì báo chỉ có 101. Thế ra như ăn cướp

FSN thì từ 8-10$ qua Tết còn 2-4$. Thời buổi khó khăn càng khó khăn hơn !
Chắc bác này không hiểu, Fileserve ấy. 200 là lượt down tính cả free và prenium. Còn tính tiền thì chỉ tính free thôi bác ơi

Filejung, uploadstation, trở lại bình thường, Filesoni và fileserve vẫn như chước không nhích lên tí nào.

hic hic ngày nào cung bị nó del gần 1k file thì sao mà $ ko giảm. mình giảm thê thảm rùi =((

cái gì cũng tăng, chỉ $$$ giảm thôi.

Mầy bác có kiểm tra xem file mình đã bị del chưa? Mình không biết bị thằng nào report mà tất các các host đề bị del gần hết. RU lại thấy nhọc. Nguyên nhân tại đây!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom