Giám Đốc LIBERTYRESERVE Bị Kết Án 5 Năm Tù LR chính Thức Chết

Status
Not open for further replies.
Vụ này so với zeek thì con bá đạo hơn gấp chục lần,zeek chỉ là 1 hình thức kiếm tiền,nếu nó scam cũng có thể hiểu và chấp nhận,còn 1 cổng thanh toán lớn như LR với thâm niên cũng ko kém bao nhiêu so với paypal mà die thì quả thật chấn động cả MMO thế giới,nếu ví dụ MMO là trái đất thì zeek chỉ là 1 quốc gia,còn LR là cả 1 lục địa.

vừa bắt + điều tra + xử tù trong 1 ngày. đùa ah toàn báo lá cải cũng tin.Chừng nào đăng vnexpress hãy nói :-<

:binhsua117:thử bằng Firefox vẫn vào bình thường mà - ko lẻ nó biết lựa người

Up tấm hình ko để các pác hiểu nhầm em troll

rncnfm

Vụ này so với zeek thì con bá đạo hơn gấp chục lần,zeek chỉ là 1 hình thức kiếm tiền,nếu nó scam cũng có thể hiểu và chấp nhận,còn 1 cổng thanh toán lớn như LR với thâm niên cũng ko kém bao nhiêu so với paypal mà die thì quả thật chấn động cả MMO thế giới,nếu ví dụ MMO là trái đất thì zeek chỉ là 1 quốc gia,còn LR là cả 1 lục địa.

vãi cả ví von, mà công nhận nói đúng thật :binhsua119:

dẫu sao trang này nó cũng thuộc dạng bất hợp pháp thật mà
ko thấy nó báo cáo là tuân thủ các nguyên tắc tài chính nào
PM hình như cũng thế thì phải, thường thì công ty tài chính phải tuân thủ nguyên tắc tài chính nào đó
moneybooker thuân thủ FSA còn paypal thì khỏi nói vì là đàn em của ebay

LR mình chỉ có mỗi 1$ nên cũng may vì ko mấy khi găm LR cả
có là bán luôn

Hy vọng an ủi phần nào cho các bác, mình cũng đang hóng, index vào ko dc nhưng vẫn ping server được

Last edited by a moderator:
khách tây pay wu nó đang đợi LR
rồi nó gửi link này đòi chuyển sang wmz . một đống tiền trong acc lo vãi

vừa bắt + điều tra + xử tù trong 1 ngày. đùa ah toàn báo lá cải cũng tin.Chừng nào đăng vnexpress hãy nói :-<

đúng là nhanh thật mịa tài thế vừa bắt hôm qua hum nay sử luôn kết án 5 năm tù :)) có khi mai ra tù luôn :(

Hy vọng an ủi phần nào cho các bác, mình cũng đang hóng, index vào ko dc nhưng vẫn ping server được

xác nhận vẫn ping e nó được nha mấy bác, chắc ko sao đâu.

p/s: cũng hi vọng ko sao, vì vẫn còn vài ngàn trong đó . Lần này mà trở lại, éo để $ trong LR nữa

cho em được khóc nếu phút chốc em trắng tay :m196:

cho em được ôm lấy ký ức vụng về khi LR đầy tay

ngại ngùng khi anh thì thầm cho em trăm LR:m146::m147:

vẫn ( chết ) - bích phương

LR die thật ah hix, RIP LR.
CÁc Mem cạp pix thì yên tâm đi LR die pix sẽ tự động cancel hết các Yêu cầu pay và trả tiền lại đồng thời cho A-E pay qua cái khác thôi

Thông báo lr mới nhất lr sẽ mở cửa trở lại trong 2 ngày nữa!!!e a ăn ngủ 2 ngày nữa thức dậy chiến tiếp lo chi cho mệt.

Last edited by a moderator:
Cái mình quan tâm bây giờ là nếu LR die, hình thức nào sẽ thay thế đây :-s... Ngày xưa e-gold die thì LR đã có sẵn rùi, chỉ việc chuyển qua xài. Giờ đây chưa thây hình thức nào khả thi và phổ biến để ae mmo có thể xài tiếp được :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,532
Latest member
blvquanghuydagat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week