Giải thích tính lãi thằng (Empar.Pro =>Đại gia UAE)

nói tóm lại là dep vào mà có $ ra ko dợ ! mình dep 1$ mà chưa có lãi suất gì cã?????????????????

Upvote 0
Mie, site quốc tế gì mà chơi hướng dẫn toàn tiếng Nga, nó đem về chơi 1 mình luôn đi :|

Upvote 0
Ko biết cách tính lãi mà vẫn tuyển ref, thế lúc ref hỏi thì support kiểu j?
Nhiều cái khó hiểu không lý giải được,cần trợ giúp=>Zeek + JSS dễ như vậy mà mãi mới lần mò được cách chơi đấy bạn ơi

Upvote 0
Đọc cái gì cậu? Cậu có biết thì giải thích hay post "hướng dẫn" "chế độ tiếng Anh" giùm mình với, cho anh em đọc nữa :D

Upvote 0
potay.cơm.cá.canh rôj

Upvote 0
tìm hiểu sơ qua thì cách tính lãi thằng này như sau:
1chu kỳ sẽ có 100 vị trí,khi bạn dep tiền vào và mua Em nghĩa là bạn tham gia vào một chu kỳ
với loại 1E~7Em thì lãi mối lần hưởng là 9%,upline trực tiếp của bạn được hưởng 2%,upline cấp 2 được hưởng 1%,
với loại 11Em~1364Em thì lãi mối lần bạn được hưởng sẽ là 7@,upline trực tiếp hưởng 2%,upline cấp 2 được hưởng 1%
Lấy ví dụ loại đầu tư 1Em:

giả sử ban đầu có 5 người đầu tư, tương ứng là các vị trí 1,2,3,4,5 trong chu kỳ,khi có người thứ 6 đầu tư vào thì 5 người đầu tiên này sẽ được hưởng lãi,mỗi người được hưởng 9%,và chuyển đến vị trí mới,người thứ 6 sẽ chuyển thành vị trí số 1,người số 1 thành vị trí số 2,người số 2 thành vị trí số 3,...và người số 5 thành vị trí số 6, và khi 5 người này được hưởng lãi,thì upline trên của họ cũng được tính lãi theo % mình đã nói ở trên,
tiếp tục khi có người thứ 7 đầu tư vào thì 5 người ở đầu lại được hưởng lãi 9%,và di chuyển đến cuối hàng tương ứng với các vị trí từ 2 đến 7,chu kỳ cứ tiếp tục như vậy cho đến khi đạt được đủ 100 vị trí thì sẽ được tách ra làm 2 chu kỳ khác nhau mỗi chu kỳ mới sẽ có số vị trí ban đầu là 50 và khi có người đầu tư thì các bạn lại tiếp tục nhận được % lãi và tiếp tục đến khi đạt được 100 vị trí thì chu kỳ mới này lại tiếp tục được tách làm 2 chu kỳ mới,người ta quản lý chu kỳ theo số ID,các bạn có thể nhìn thấy số ID của chu kỳ mình tham gia ở phần programes==>cycles===>cycle ID.
khi có nhiều người đầu tư thì mình sẽ nhanh nhận được lãi còn khi có ít người đầu tư thì sẽ lâu nhận được lãi,vì thế nhiều bạn thấy lãi của mình lên nhanh vì khi đó có nhiều người tham gia và đầu tư vào cùng một loại rate như bạn,(rate ở đây là 1Em,3Em...),còn nếu bạn thấy lãi của mình mãi không tăng thì có nghĩa là không có nhiều người đầu tư vào loại rate giống như bạn,hoặc tại thời điểm bạn tham gia có ít người tham gia đầu tư.

đó là những thông tin ban đầu về cách tính và chia lãi của nó nhé

Upvote 0
cái này lãi suất tinh theo cuối chu kỳ thôi, hết time nó mới tính, tức là 17 ngày thì lời 9% đó =="

Upvote 0
éo đỡ được nữa :)):binhsua76:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week