• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giải thích tính lãi thằng (Empar.Pro =>Đại gia UAE)

Upvote 0
cái này lãi suất tinh theo cuối chu kỳ thôi, hết time nó mới tính, tức là 17 ngày thì lời 9% đó =="

không phải đâu,9% là số lãi mà mối lần đến lượt bạn sẽ nhận được,nó ghi là khi có 1 người tham gia vào chu kỳ thì 5 người đầu tiên sẽ nhận được lãi mà,nên bạn nhận được 45% tức là bạn đã nhận được 5 lần rùi,chứ không phải hết chu kỳ mới tính

Upvote 0
mua gói Em j mà 45% :m190:

45% là tổng của 5 lần bạn ấy được nhận lãi chứ không phải 1 lần được 45% đâu,các bạn có thể vào phần finace nó thống kê các lần bạn nhận được lãi mà,mình mua rate 1Em cũng đã nhận được 36% rùi

Upvote 0
45% là tổng của 5 lần bạn ấy được nhận lãi chứ không phải 1 lần được 45% đâu,các bạn có thể vào phần finace nó thống kê các lần bạn nhận được lãi mà,mình mua rate 1Em cũng đã nhận được 36% rùi

:m190: mình mua 3 gói EM 1 , nhưng chưa thấy lãi

Upvote 0
thằng này chiến hoàn toàn theo hình thức hoàn tất chu trình điền đủ cycle pos nha các bác! Vì thế nó có thể chiến ko cần ref, vôn + lãi rút về nhanh hay chậm thì tùy thuộc và loại em khi mua và số lượng em đó trong ngày dc mua nhiều hay ko. Và time điền đủ các cycle pos để thoát vòng qua vòng mới.

Upvote 0
:m190: mình mua 3 gói EM 1 , nhưng chưa thấy lãi

cậu vào phần programe===>cycles ấy,và nhìn trong pần queue xem vị trí của cậu trong chu kỳ đó là bao nhiêu nếu gần ở 5 vị trí đầu thì cậu sẽ nhận được lãi,hôm nay hình như không ai đăng ký hay sao ấy,chu kỳ của mình đứng yên,mãi chẳng thấy vị trí của mình tiến lên gì cả

Upvote 0
không hiểu sao mã số điện thoại của thằng này lại xuất phát từ Anh? sao bảo nó là 1 site Nga có trụ sở gì gì ở Các tiểu vương quốc Ả Rập

Upvote 0
em dep 4LR mà chjưa có lãi là sao mấy bác... ds9ọc xong hết cm của mấy bác mà vẫn chưa hiểu:binhsua36::binhsua36::binhsua32::binhsua32:

Upvote 0
Ẹc vậy ra chưa ai hiểu rõ nó lãi lờ thế nào vậy mà topic tuyển ref mọc ra như nấm.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom