• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Giải quyết vấn đề của Trial MOD shess

Status
Not open for further replies.
Quả này động đến gia đình rồi, xem còn mặt mũi nào sống trên đời không

Phải mình chắc đi tự tử quá

ad hay quá
đền bù 2 triệu. Biết là cũng tôi nhưng tuyển t-mod bừa bãi thì phải chịu thôi. Bị scam 14 triệu thì 2 triệu chả là gì. May mà ông bị scam tìm đến tận nhà nó chứ như mấy vụ trước thì nản

đền bù 2 triệu. Biết là cũng tôi nhưng tuyển t-mod bừa bãi thì phải chịu thôi. Bị scam 14 triệu thì 2 triệu chả là gì. May mà ông bị scam tìm đến tận nhà nó chứ như mấy vụ trước thì nản
bạn nói hay quá ha ai bảo bạn tin, ng ta tuyển mod là để quản lý 4rum 1 box nào đó chứ có phải tuyển mod là đảm bảo uy tín cho gd đâu, tin r đổ tội cho ng khác hài vãi :)

bạn nói hay quá ha ai bảo bạn tin, ng ta tuyển mod là để quản lý 4rum 1 box nào đó chứ có phải tuyển mod là đảm bảo uy tín cho gd đâu, tin r đổ tội cho ng khác hài vãi :)

Tôi tin hả :3, ý tôi là những newbie mới vào hoặc ít tham gia 4rum thì chỉ cần thấy cái chữ mod ở đí.t thôi là nó đã khác :) cậu đọc hiểu có vấn đề à

Tự mình bảo vệ đồng tiền của mình thôi......

Trung gian 11 người .....mà scam vẫn bị,,,,bó tay

Trung gian cũng năm bảy loại bạn à,

theo bạn thì trung gian là một người đã từng bị ban nick vì có liên quan tới scammer có đáng tin không?

Thứ 1 : nếu bạn chứng mình đc tôi lấy tiền của ai cứ post lên đi và tôi scammer ai thì admin đã k cho mình tồn tại ở forum này nhé...

còn liên quan tới scammer cứ post lên forum ae chém chơi....thoải mái đi bạn....

Thứ 2 : Giờ mình đã lớn khôn rồi...không còn tranh chấp những loại người như bạntốn thời gian với giảm uy tín----> cuối cùng chả được gì...hihi :D

mình đang hỏi bạn chứ có ý tranh chấp gì với bạn đâu nhỉ

còn loại người nào bị ban nick vì liên quan tới scammer thì ai cũng biết, newbie không biết tới lúc mất tiền ráng chịu đâu liên quan tới mình.

còn loại người nào bị ban nick vì liên quan tới scammer thì ai cũng biết, newbie không biết tới lúc mất tiền ráng chịu đâu liên quan tới mình.
ai bi ban vi liên quan tới scammer rồi lại dc làm trung gian thế nói mình biết để mình đề phòng với

theo bạn thì trung gian là một người đã từng bị ban nick vì có liên quan tới scammer có đáng tin không?

kím cuipap nè chắc ăn

hiền lờ rờ hay là bờ rai ần :p

bạn thâm VL =))
Thứ 1 : nếu bạn chứng mình đc tôi lấy tiền của ai cứ post lên đi và tôi scammer ai thì admin đã k cho mình tồn tại ở forum này nhé...

còn liên quan tới scammer cứ post lên forum ae chém chơi....thoải mái đi bạn....

Thứ 2 : Giờ mình đã lớn khôn rồi...không còn tranh chấp những loại người như bạntốn thời gian với giảm uy tín----> cuối cùng chả được gì...hihi :D
ng ta nói vậy bác lại như thế khác gì bác tự nhận =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom