Solved giải quyết scam WMZ

hongquy

Junior
Reactions
34
MR
0.000
không biết bài này mình post vào đây có phải không,nếu không thì mod chuyển giúp mình nhé--->>>>>>>
----------------------
trước mình có bị scam 50Z,,,sau đó mình có gửi khiếu nại lên WMZ và được WMZ chấp nhận
tài khoản của tên kia bị đình chỉ,không thể giao dịch được
giờ tên kia muốn mình rút lại khiếu nại và họ sẽ trả lại 50z,,,
giải quyết sao đấy các bác?
-----------------
QUAN TRỌNG là giờ em có muốn rút lại khiếu nại cũng không biết rút lại chỗ nào
pro nào có kinh nghiệm chỉ giáo với ạ

kệ nó đi, cho nó chết. bảo tao ko biết rút

rút khiếu nại làm gì. Nếu WMZ đã chấp thuận claim của bạn thì WMZ sẽ đảo ngược giao dịch cho bạn. Đâu cần phải thỏa thuận riêng với scammer làm gì

rút khiếu nại làm gì. Nếu WMZ đã chấp thuận claim của bạn thì WMZ sẽ đảo ngược giao dịch cho bạn. Đâu cần phải thỏa thuận riêng với scammer làm gì
giờ tài khoản của scammer bị đình chỉ,,,mà tiền chưa thấy về lại ví mình

Bạn giúp đỡ nó, sau đó nó lại đi scam thì nhiều bạn sau sẽ bị hại. Thế nên kệ nó đi.

giờ tài khoản của scammer bị đình chỉ,,,mà tiền chưa thấy về lại ví mình
bạn có thể hỏi Sup của WMZ nha bạn, bạn cứ để khiếu nại đi đừng rút, bạn rút là bạn dại đó, giờ bạn sup với WMZ hỏi về số $ của bạn có được quay ngược ko xem họ TL sao đã

bạn có thể hỏi Sup của WMZ nha bạn, bạn cứ để khiếu nại đi đừng rút, bạn rút là bạn dại đó, giờ bạn sup với WMZ hỏi về số $ của bạn có được quay ngược ko xem họ TL sao đã
ok..thank bác

cho nó chết đi bạn

quan trọng ko phải là giúp scamer. mà chủ theard chưa dc trả lại tiền bị scam. 1 củ chứ đâu phải ít :)

Có phải thớt bị bạn này scam :)

Yahoo : koi.senior_mmo
@exmmovn

Bảo nó đền thêm tiền tổn thất tinh thần vs tiền lãi đi cậu. Tiền lãi 1 ngày 10%, tiền tổn thất tinh thần 50z nữa :mad:

giờ em đã nhận lại đủ 50Z,,,, :)
nó trả bạn hay WMZ, mà mình cũng khuyên ko nên rút đơn bạn làm vậy là tiếp tay, nói ngu chứ lở nó scam xong bán hết $ rồi bạn làm sao lấy lại đc, cái này do nó còn $ trong Ví ko rút đc nên mới chịu thiệt thôi

Có phải thớt bị bạn này scam :)

Yahoo : koi.senior_mmo
@exmmovn

thằng ngày nhìn tên quen lắm . hình như trên fb nó scam đc mấy trăm Z + paypal nữa :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week