Introduce Giải pháp random SSID & Wifi Mac BSSID / Fake socks5-ssh từ ngay trên router Wifi

lót dép mở mang kiến thức ;););););)

@DoNgocQuangMinh , mình nói 0 với tool nhá, tool hại nhiều hơn lợi. Mua qua vài tool test rồi, còn về số lượng, thật sự mà nói quan ngại IP quá. IP quá khan, chỉ việc chăm chú IP cho số lượng nhiều nghĩ thôi cũng đã điên đầu

bên mình chỉ chuyên làm android real device thôi. Nếu cậu có nhu cầu về router cứ qua Facebook, mình sẽ tư vấn rõ hơn. Còn hỗ trợ thì an tâm là luôn luôn đặt lợi ích của anh em lên hàng đầu. Support 24/7 qua ICQ nhé

Anyway, thanks anh @candylop rất nhiều.
Bán tut android đi thím :D

@DoNgocQuangMinh , mình nói 0 với tool nhá, tool hại nhiều hơn lợi. Mua qua vài tool test rồi, còn về số lượng, thật sự mà nói quan ngại IP quá. IP quá khan, chỉ việc chăm chú IP cho số lượng nhiều nghĩ thôi cũng đã điên đầu
proxy private hân hạnh tài trợ :D

proxy private hân hạnh tài trợ :D

Như bạn @mnnb123 nói, kiếm socks kiểu private rất nhiều nhé, có điều nó ko rẻ :D
Socks ngon thì ko rẻ, mà rẻ thì chắc chắn ko ngon.

Bán tut android đi thím :D
cậu có nhiều device có thể hợp tác nhé :D

// Good news: anh Shin admin đã đồng ý cho bên mình đóng bảo hiểm. Trong 1 vài ngày tới đây bên mình sẽ chính thức mở bán tại mmo4me phục vụ anh em nhé

Mấy hôm nay ko đọc bài của a bạn này :

Thứ 1

"2/ Tự động fake socks5/ssh/vpn ngay trên chính router Wifi . 1 bộ phát wifi có thể sử dụng fake được tối đa 16 con socks/ssh/vpn khác nhau sử dụng cho >16 thiết bị wifi khác nhau & tối đa 4 con socks/ssh/vpn khác nhau cho 4 cái máy tính để bàn khác nhau (4 cổng LAN trên router, mỗi cổng là 1 IP khác nhau của con socks/vpn/ssh)"

=> Nếu có 100 cây ios, muốn fake 1 cây 1 địa chỉ IP trên cùng 1 AP thì thế nào?

Thứ 2 về IP và BSSID, a bạn suy nghĩ đơn giản quá, 1 khi Net nó đã nắm đc BSSID, IP nguồn - phát và IP gốc và cả GEO, nó sẽ tha cho a bạn lắm, mình đã nói chỉ 1 lệnh Trace trên Command Promt là lòi ra tất tần tật rồi.

A bạn muốn diệt cỏ tận gốc, nên tham khảo lại ý kiến của mình.

Cứ đưa thử cho mình 1 địa chỉ IP đang fake, mình check cho các bạn xem, bất kể là fake BSSID hay ko?
về vụ 100 device/1AP đơn giản mà bác!
1 cân bằng tải draytek v300b hoặc cao hơn xíu ~10tr
2 con wifi unifi pro đặt chung 1 ssid nó tự san cho nhau
gì chứ e đã thử với >200 con connect cùng lúc vẫn mượt mà như gái 18 :p
note bác: nếu chạy nhiều vậy thì chơi 3 đường vnpt 1 đường viettel ( cắm vào 1 con cân bằng tải là mọi chuyện trở nên dễ dàng )
:D hóng bác share thêm tut!

Chờ mấy năm chả thấy bạn ý có gì tiếp, mà giờ thì FB cũng closed :))

Ờ thì ở android fake BSSID bình thường mà. IOS thì khó hơn.
bác cho mình hỏi là những app trên phone nó get là vậy nhưng ở pc thì sao ạ,
tùy vào từng app trên pc hay firewall của window sẽ chắn hết.

p/s: cậu @DoNgocQuangMinh nếu biết thì chia sẽ cho mình mở mang tầm mắt vs nhé.
cảm ơn 2 người nhiều :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back