Ask Giải pháp nào cho site phim?

huyenduc2648

Junior
Reactions
4
MR
0.358
Chào các bác, chuyện là em mới tập tành làm site phim. Em lưu phim và stream trên BunnyCDN. Do web mới nên lượt truy cập ít tầm 100-200 user/day, có lúc lên xu hướng tiktok thì đc 1k 2k visit. Nhưng vấn đề là chi phí cho CDN của em hiện tại đang cao hơn thu nhập từ Popunder. 1K visit thì popunder của em được tầm $0.3 mà BunnyCDN nó cắn em tận 2 3$. Chưa tính các chi phí khác chỉ chi phí stream thôi là thấy lỗ rồi. Làm cách nào để có lãi hoặc cân bằng lại ạ? Mong các bác chỉ dạy người em này. Xin cảm ơn ạ.

thì tìm mấy bên stream video free ấy b

Upvote 0
Cái nào cũng phải có đầu tư bước đầu hết bạn ơi, cố gắng đưa site lên thì có tiền bù lại thôi, còn nếu làm mãi không được coi như đầu tư thua lỗ
Không có nghề gì làm là lãi liền được đâu bác ơi

Upvote 0
Cái nào cũng phải có đầu tư bước đầu hết bạn ơi, cố gắng đưa site lên thì có tiền bù lại thôi, còn nếu làm mãi không được coi như đầu tư thua lỗ
Không có nghề gì làm là lãi liền được đâu bác ơi
Vâng ạ. Cơ mà em k biết cái có network quảng cáo nào ngon ko chứ em xài của popcash thấy khá ít.

Upvote 0
mình cũng muốn làm một site phim tự host video, có player riêng luôn mà ko rành code, có ai nhận làm thì báo giá + giải pháp cho mình với

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back