Verified by BQT [Giai đoạn 3] Ngôi sao đầu tư MMO4ME toả sáng (3/8 - 21/9/2021)

em chưa lên được mql5 bác ơi. Mà thấy danh sách nhiều cụ ngỏm tỏi quá bác nhỉ.:)
Forex khắc nghiệt vậy mà :(. Tìm cách lên mql5 đi bác, thấy cũng khá dễ mà ta

ok bác, vậy thôi để đợt sau vậy. Tại em cũng đang test chiến lược mới, đánh real quen rồi giờ quay lại demo trade ít có cảm xúc.

Hết tuần này là hết giai đoạn 3 rồi. Còn ai tham gia nữa không ta.

trade có lợi nhuận thì đăng ký quỹ mà trade cho khỏe, :
Mình trade có lợi nhuận nhưng vẫn không trade quỹ vì những lý do như yêu cầu về max DD,lợi nhuận tối thiểu ...mình dẵ thử FTMO và vượt qua FTMO Challenge nhưng vẫn thấy khó đáp ứng được max DD về lâu dài,và ngoài ra còn vài lý do nữa..

Mình nghĩ nếu học trade nghiêm túc thì mỗi tháng lợi nhuận >1% là bình thường

Xong rồi có giai đoạn 4,5,6,...n không bác.:D
Theo kế hoạch là có nhé bạn. Nếu bỏ lỡ thì có chờ tham gia ở các giai đoạn sau. :popo_sweet_kiss:

Mình trade có lợi nhuận nhưng vẫn không trade quỹ vì những lý do như yêu cầu về max DD,lợi nhuận tối thiểu ...mình dẵ thử FTMO và vượt qua FTMO Challenge nhưng vẫn thấy khó đáp ứng được max DD về lâu dài,và ngoài ra còn vài lý do nữa..

Mình nghĩ nếu học trade nghiêm túc thì mỗi tháng lợi nhuận >1% là bình thường
maxdd ngày có 5%, đánh quỹ quan trọng kỹ luật, chẳng lẻ lệnh bạn thả nỗi lệnh để âm đến >5%/1 ngày

maxdd ngày có 5%, đánh quỹ quan trọng kỹ luật, chẳng lẻ lệnh bạn thả nỗi lệnh để âm đến >5%/1 ngày
Bạn có tài khoản không để mình xem thử,vì mình code EAs chưa tìm được chiến thuật nào DD < 5% mà có lợi nhuận cả

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom