Help Giải đấu poker $50 miễn phí 19h30 tối thứ 2 và thứ 5 hàng tuần - New player $50 Freeroll

còn 3 cháu....
2 cháu người việt là mình vs ông nhh và 1 cháu tây
phối hợp giết được 3 thằng rồi
2 ae đang phối hợp giết nó.

đã hy sinh vì sự nghiệp giết giặc, về vị trí thứ 3.
ông nhh về nhất .
tuần thi đấu thành công của ae VN

Lại đứt cái tour 3,3$. Hôm nay đen thế. Đang xếp thứ 10 là được 21$ rồi. Máu quá all in nên về thứ 38. Các cậu có cu "Tháng 7 làm việc gì cũng thất bại". Quả nhiên không sai.

Hôm nay đã là thứ 5 rồi sao? Mình cứ nghĩ là thứ 4 chứ. Chết rồi, chưa chuẩn bị gì để nhận chức vô địch cả. :binhsua129:

Hôm nay mới là thứ tư thôi mấy ông ơi, cái tuor freeroll hôm thứ 2 vừa rồi, mình cũng đăng ký vào chơi, xem các bạn Việt Nam chơi như thế nào, kết quả là về vị trí thứ 4 với hơn 4$. Ngồi chơi thấy 2 ông về thứ nhất với về thứ 3 cứ phím bài cho nhau, buồn cười quá, mình cũng chẳng tiện nói chuyện, chỉ ngồi quan sát thôi. Trong tk đang có 4$ không biết có transfer sang tk khác được ko, nếu được cậu nào thích thì mình cho này

Hôm nay mới là thứ tư thôi mấy ông ơi, cái tuor freeroll hôm thứ 2 vừa rồi, mình cũng đăng ký vào chơi, xem các bạn Việt Nam chơi như thế nào, kết quả là về vị trí thứ 4 với hơn 4$. Ngồi chơi thấy 2 ông về thứ nhất với về thứ 3 cứ phím bài cho nhau, buồn cười quá, mình cũng chẳng tiện nói chuyện, chỉ ngồi quan sát thôi. Trong tk đang có 4$ không biết có transfer sang tk khác được ko, nếu được cậu nào thích thì mình cho này
mà pro ơi cho hỏi nhé! nếu chơi bên poker star mà mình rủ thêm 4-5 ng bạn nữa cùng chơi 1 bàn, và phím bài cho nhau thì ko phải là thắng chắc hả pro?

Deposit vào 4 $ là rút duoc do

mà pro ơi cho hỏi nhé! nếu chơi bên poker star mà mình rủ thêm 4-5 ng bạn nữa cùng chơi 1 bàn, và phím bài cho nhau thì ko phải là thắng chắc hả pro?

Uk tat nhien la duoc nhung, noi cho nge ne, minh cung da choi pokerstar cach day 2 nam roi, nha minh co 6 lap, moi lap 1 USB 3G, so tien choi duoc nap tu nuoc ngoai la ong cau cua minh, bo tien thue may anh mat bu ve choi, tren mot ban co 3 IP cung 1 nuoc no kiem soat du lam, cuoi cung admin no bik, banned het, ong cau qua xin lai tai khoan no khoa luon!

Uk tat nhien la duoc nhung, noi cho nge ne, minh cung da choi pokerstar cach day 2 nam roi, nha minh co 6 lap, moi lap 1 USB 3G, so tien choi duoc nap tu nuoc ngoai la ong cau cua minh, bo tien thue may anh mat bu ve choi, tren mot ban co 3 IP cung 1 nuoc no kiem soat du lam, cuoi cung admin no bik, banned het, ong cau qua xin lai tai khoan no khoa luon!
thế nếu chơi 4 lap và mỗi lap 1 ip các nước khác nhau thì sao nhỉ , đang tính chơi poker nhưng sợ chúng nó chơi kiểu này thì chết:binhsua141:

Pokerstars khác với sàn bodog này cậu à, cậu cứ thử đăng ký PokerStars là sẽ biết, PokerStars là sàn poker lớn nhất thế giới, vì thế độ bảo mật của nó là cực cao. 2 người chơi Việt Nam không cùng vào bàn với nhau được, khi cậu đăng ký bàn có người chơi VN cậu sẽ nhận được thông báo là trùng ip Việt nam, và không vào được
Tuy nhiên vẫn có 1 số thể loại 2 người chơi Việt Nam thỉnh thoảng vẫn vào cùng bàn với nhau như tuornament, nhưng nếu 2 cậu mà phím bài thì sẽ bị PokerStars điều tra, nó sẽ dựa trên lịch sử chơi của 2 cậu, nếu phát hiện ra nghi vấn thì có thể 2 cậu sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn. Hoặc nếu người chơi khác thấy 2 cậu phím bài hoặc là trao đổi chip cho nhau vd như người nhiều chip chia cho người ít chip thì họ sẽ báo cho pokerstars và pokerstars sẽ xem xét tình huống để quyết định. Vì vậy việc gian lận ở PokerStars là gần như không thể

Pokerstars khác với sàn bodog này cậu à, cậu cứ thử đăng ký PokerStars là sẽ biết, PokerStars là sàn poker lớn nhất thế giới, vì thế độ bảo mật của nó là cực cao. 2 người chơi Việt Nam không cùng vào bàn với nhau được, khi cậu đăng ký bàn có người chơi VN cậu sẽ nhận được thông báo là trùng ip Việt nam, và không vào được
Tuy nhiên vẫn có 1 số thể loại 2 người chơi Việt Nam thỉnh thoảng vẫn vào cùng bàn với nhau như tuornament, nhưng nếu 2 cậu mà phím bài thì sẽ bị PokerStars điều tra, nó sẽ dựa trên lịch sử chơi của 2 cậu, nếu phát hiện ra nghi vấn thì có thể 2 cậu sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn. Hoặc nếu người chơi khác thấy 2 cậu phím bài hoặc là trao đổi chip cho nhau vd như người nhiều chip chia cho người ít chip thì họ sẽ báo cho pokerstars và pokerstars sẽ xem xét tình huống để quyết định. Vì vậy việc gian lận ở PokerStars là gần như không thể
ok! hiểu rồi, thank bác nhé, hehe. tiện đây cho hỏi luôn, nếu mình dep vào poker star 10$ mình chơi vài ván rồi muốn rút ra luôn đc ko cậu, thank tr

thế nếu chơi 4 lap và mỗi lap 1 ip các nước khác nhau thì sao nhỉ , đang tính chơi poker nhưng sợ chúng nó chơi kiểu này thì chết
Trường hợp này có đấy cậu, khi mình chơi ở PokerStars thỉnh thoảng mình vẫn nhận được mail từ PokerStars với nội dung là trong bàn chơi của mình có gian lận, để đền bù thiệt hại cho mình, PokerStars đã gửi trả tiền phí tham gia vào chơi lại vào tk của mình. Nhưng dạo gần đây ko còn thấy nữa, mấy ông gian lận bị ban nick cả rồi

- - - Updated - - -

ok! hiểu rồi, thank bác nhé, hehe. tiện đây cho hỏi luôn, nếu mình dep vào poker star 10$ mình chơi vài ván rồi muốn rút ra luôn đc ko cậu, thank tr
Được chứ cậu, tiền cậu dep vào là tiền của cậu, kể cả cậu ko chơi, cậu có thể rút ra luôn hoàn toán thoải mái, tuy nhiên nếu ko chơi ván nào mà rút tiền ra luôn thì sẽ bị delay 48 tiếng trước khi rút, đây là chính sách bảo mật của PokerStars
Để biết thêm về PokerStars cũng như làm ref của mình để được hưởng bonus cũng như các quyền lợi khác, ghé thăm web site của mình http://poker-vn.com cậu nhé

Chào cả nhà. Hôm nay mới là thứ 5 nhỉ. Đến hẹn lại lên, tối nay anh em lại sum vầy.:m027:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week