Help Giải đấu poker $50 miễn phí 19h30 tối thứ 2 và thứ 5 hàng tuần - New player $50 Freeroll

caubai1011

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Đây là tour đấu được bodog88.com tổ chức thường xuyên, đều đặn mỗi tuần 2 lần dành cho các thành viên mới. Anh em nào quan tâm có thể đăng ký tham gia miễn phí cho vui. Vừa cọ xát lấy kinh nghiệm vừa tận dụng khả năng để kiếm money.
Vào lúc 19h30 thứ 2, thứ 5 hàng tuần theo giờ Việt Nam.
Mời các anh em tham gia tranh tài và bình luận sau những giờ làm việc căng thẳng.

Attachments

150.3 KB · Views: 218
    153.4 KB · Views: 93
Last edited by a moderator:
tối nay có mình, hôm qua cúp điện làm không tham dự giải đấu Vietnam được, quê rồi :)). Mình số 30 nhe!
Hì, tối nay rất tiếc chủ thớt lại vắng mặt. Tối qua cũng k tham gia đc giải đấu do chính mình tổ chức. Đang bùn nè.

Hì, tối nay rất tiếc chủ thớt lại vắng mặt. Tối qua cũng k tham gia đc giải đấu do chính mình tổ chức. Đang bùn nè.

Lại vắng mặt nữa sao @@. Mong all-in với thớt quá. Ủng hộ giúp mình nữa nhé : SBD 013 (có xui ko đây trời @@)

plr 18 ^^.... dem qua la 27 :D:D....

em số 60 chắc die khi mới 16 tuổi,

đọc cm thấy hấp dãn quá đến phải làm chân thôi .

Chào buổi sáng cả nhà. Khuấy động không khí cho sôi nổi lên nào. Đến hẹn lại lên, tối nay anh em lại tụ họp. Up nào.

Hỏi bác kyvu ấy. bác này giải nào cũng thấy trong top nhận giải. 4rum mình thấy có bác baocaosu đang rút 200USD, không biết win giải nào mà ghê thế. Chủ thớt chưa tham gia được giải nào.

Hỏi bác kyvu ấy. bác này giải nào cũng thấy trong top nhận giải. 4rum mình thấy có bác baocaosu đang rút 200USD, không biết win giải nào mà ghê thế. Chủ thớt chưa tham gia được giải nào.

ngon quá chắc phải đăng kí chiến thử thôi

Nào anh em đâu vào đê. Rôm rả nào .
Báo Danh : P19 . Tối nay làm cái giải đặc biệt nào .

Số 20. Hy vọng không thua sớm. :binhsua31:

Haha duoc roi tay choi 21 ! kaka lay top 3 thoi kekeke:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:

nếu thắng giải thì phải dep tiền vào mới rút ra dc hết hả thớt ?
Đúng vậy bạn ạ. Site poker nào cũng yêu cầu dep tiền vào ít nhất 1 lần mới đủ điều kiện để rút ra cả thôi. Bạn chỉ cần dep 10$ tại bodog88 thôi nhé. Các lần sau bạn thắng bao nhiêu rút bấy nhiêu, không phải dep nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom