Help Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!!!!!!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

Status
Not open for further replies.
cái nhà bác này xài WinXp sp2,update lên sp3 hoặc down cái bản update KB... gì đó về cài là dc.
ờ quên mất, h mới nhớ
SP2 chỉ vào VPS dạng ip thôi thì phải, chứ VPS lưu files rpd thì tèo...........

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

http://bitshare.com/voucher.html

gần đây có nhận đc pay ko bạn? mình sắp đủ pay mà ko biết tình hình thế nào
pay đều pay đều, có điều là đừng kiếm nhiều quá, kẻo ăn ban+ pay lâu-10-30 ngày

Bác cho em hỏi chơi Letibit $/1000 download được tính thế nào ah ? Do dung lượng file mình up hay sale hay ... Có cách nào điều chỉnh không ạ ? Em toàn 2-3$/1000 mà chán

sao bác vmmmo lại ăn baned vậy ta
ban hồi nào???????????????????????

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

Bác cho em hỏi chơi Letibit $/1000 download được tính thế nào ah ? Do dung lượng file mình up hay sale hay ... Có cách nào điều chỉnh không ạ ? Em toàn 2-3$/1000 mà chán
bạn chơi chọn chế độ Turba nhé! tính tiền theo dung lượng files

reg cái khác đi bạn,bạn đang chọn aff là normal nên nó tính $ theo rank
h reg chọn turba ấy,hôm trc mình cũng thế:-<

bạn cho mình hỏi acc depositfiles mình add vào jdowload đc rồi hiện pre ở dưới rồi mà sao lúc dowload nó vẫn bắt nhập capcha nhỉ.

cho mình hỏi khi đăng ký account ở uploaded.to thì được tặng 2 euro, còn depositfiles thì được tặng 5 dola .
Vậy thì 2 euro, 5 dola mà bọn nó tặng cho mình có rút được ko.
Nếu rút được thì mình cứ pay (sau khi đủ min pay) xong mình lại tạo cái khác để được tặng tiếp, có được ko?

cho mình hỏi khi đăng ký account ở uploaded.to thì được tặng 2 euro, còn depositfiles thì được tặng 5 dola .
Vậy thì 2 euro, 5 dola mà bọn nó tặng cho mình có rút được ko.
Nếu rút được thì mình cứ pay (sau khi đủ min pay) xong mình lại tạo cái khác để được tặng tiếp, có được ko?
dĩ nhiên là rút dc, nhưng làm vậy thì rẻ rách quá;))

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 12:10 PM ----------

bạn cho mình hỏi acc depositfiles mình add vào jdowload đc rồi hiện pre ở dưới rồi mà sao lúc dowload nó vẫn bắt nhập capcha nhỉ.
ko biet nua..................................ko co pre Depositfiles

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

bạn có link không cho mình !! mà kb là gì vậy !! mình gà lắm
cai` lai win Xp3 cho nhanh

Cho mình hỏi thằng turbobit nó đếm lượt down có chính xác ko và những lượt down thế nào thì nó mới tính $.Vì minh thấy mình có 2 file view chỉ có 27 và 1 nhưng nó tính lượt down là 150 và 466.:binhsua163:

thằng letitbit làm sao đễ move file vô folder vậy
dễ ẹc chứ có j` đâu, chọn add category

---------- Post added at 02:13 AM ---------- Previous post was at 02:13 AM ----------

Cho mình hỏi thằng turbobit nó đếm lượt down có chính xác ko và những lượt down thế nào thì nó mới tính $.Vì minh thấy mình có 2 file view chỉ có 27 và 1 nhưng nó tính lượt down là 150 và 466.:binhsua163:
cái này hỏi hệ thống nó thui=))

tự ref. 1nick trên máy 1 nick trên vps. nick trên máy ít up/post ăn ref của nick trên vps.
acc chủ điền ví z có wmid riêng.và nó có 3 ref.nhưng 3 ref này điền ví z có wmid chung (classic)
hỏi bác là như vậy có sao k0?

khi backup full site thì cần backup thêm file gì nữa ngoài file có dạng xxxx.tar.gz ko bác?
Hôm nọ thấy bác nói rồi nhưng e quên tên file là gì.
Nếu là Cpanel 11 thì tìm nó ở chỗ nào?
Thanks

khi backup full site thì cần backup thêm file gì nữa ngoài file có dạng xxxx.tar.gz ko bác?
Hôm nọ thấy bác nói rồi nhưng e quên tên file là gì.
Nếu là Cpanel 11 thì tìm nó ở chỗ nào?
Thanks
chọn full backup, như files trên thế là đủ rồi, đa số chỉ cần cái folder public html và SQl là ok

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:32 PM ----------

tự ref. 1nick trên máy 1 nick trên vps. nick trên máy ít up/post ăn ref của nick trên vps.
acc chủ điền ví z có wmid riêng.và nó có 3 ref.nhưng 3 ref này điền ví z có wmid chung (classic)
hỏi bác là như vậy có sao k0?
chưa test trường hợp này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm