Help Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!!!!!!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

Status
Not open for further replies.
vì mình không có $ mua vps cho nên mình hỏi !! bạn có biết trang nào miễn phí Vps không !! mình 1 ngày chỉ cần up 3 - 5 file cho nên không cần vps xịn ! chỉ cần vps free bình thường có thể up nhanh lên các host !! mong bạn vmmo giúp

vì mình không có $ mua vps cho nên mình hỏi !! bạn có biết trang nào miễn phí Vps không !! mình 1 ngày chỉ cần up 3 - 5 file cho nên không cần vps xịn ! chỉ cần vps free bình thường có thể up nhanh lên các host !! mong bạn vmmo giúp
200k 1 tháng thôi mà cậu, vps miễn phí t ko biết vì ko quan tâm.

Acc ul của mình là premium. Mình thấy thê này:
Code:
For downloading: 50,00 GB
Will be extended by 10,00 GB daily to max. 100,00 GB
Nếu mình k nhầm thì mỗi ngày nó cho 10Gb download, đến max là 100Gb thì phải
Cho mình hỏi là có cách nào để ngày nào cũng dc download tối đa 100Gb 1 account ko bạn?

Acc ul của mình là premium. Mình thấy thê này:
Code:
For downloading: 50,00 GB
Will be extended by 10,00 GB daily to max. 100,00 GB
Nếu mình k nhầm thì mỗi ngày nó cho 10Gb download, đến max là 100Gb thì phải
Cho mình hỏi là có cách nào để ngày nào cũng dc download tối đa 100Gb 1 account ko bạn?

mất thêm 5 euro nữa, mình vừa nâng xong, down được 100GB nhưng chưa thấy nó reset lại để down tiếp, hjx

Mình muốn tìm forum nước ngoài để chiến ware thì nên tìm bằng từ khóa gì và nếu có list forum bạn có thể chia sẽ được ko.

cho mình xin nguồn torrent jav cen ngoài akiba nha
miễn trả lời............................

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

Nói như đùa. Nhìn cái tủt đê.
wtf???????????????????????????

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

Mình muốn tìm forum nước ngoài để chiến ware thì nên tìm bằng từ khóa gì và nếu có list forum bạn có thể chia sẽ được ko.
bạn bị mơ ngủ à=)))))))))))))))))))))))))))))

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

Chả lời giùm với cậu ơi
10$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$4

VPS lỗi gì đây bạn giúp mình

@ dịch đoạn trên ra
mình mở ở laptop mình chơi game thì được còn máy làm việc thì k0 đc
xem firewall có block cái App connect tới vps ở máy đó ko!

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

cho em xin vài trang torrent warez với ạ
google : private tracker torrent

ban vmmo oi thanks da reply nhe nhung ma cái này
'''''xem firewall có block cái App connect tới vps ở máy đó ko!
''''''
mình không biết nó ở mục nào bạn chỉ dùm mình mình vào mục firewall rồi nhưng chưa thấy

mình chiến hotfile cả tháng trời mới đc 35$, giờ tìm chố nhấn payout mà ko thấy, chủ thớt chỉ giùm nhé

mình chiến hotfile cả tháng trời mới đc 35$, giờ tìm chố nhấn payout mà ko thấy, chủ thớt chỉ giùm nhé
sorry! T ko chơi HF!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week