Help Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!!!!!!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

Status
Not open for further replies.
bác cho hỏi mình đký acc pre ở IP VN. wa VPS xài cái acc pre này để upload thì có bị ban acc hay j ko :(

bác cho hỏi mình đký acc pre ở IP VN. wa VPS xài cái acc pre này để upload thì có bị ban acc hay j ko :(
dĩ nhiên là ko!

ở depositfiles mình thấy down rất nhiều mà nó tính cho mình mỗi lượt.
mình vào cái payoff thì nó hiện ra cái bảng:

"Attention!

You cannot receive payouts during a month after your payment info was changed.
To change your payoff info, please, send a request to the Support center with:

Your Login
Your new payoff info
approximate date of registration of your account

The information will be updated within one working day. "

Last edited by a moderator:
Trời deposit stick chọn file rồi chuột phải chọn Link hay trên menu cũng có chữ Link to tướng lấy link kìa :binhsua12:
Mà cái thằng deposit này có cái sướng là có ngày del file, giờ chưa mua đc acc lo nó xóa, đợi mỗi tháng xem cuối tháng file nào del thì remote lại từ MF file đó khỏe :)) ah, mà nếu mình chọn download rồi free download xong chưa down mà tắt, thì nó có tính là down để gia tăng thời gian chứa file ko nhỉ ???

Cho minh hoi neu up lai file đa bi del thi link dow co giu nguyen ko?
never!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 11:35 PM ---------- Previous post was at 11:34 PM ----------

nên chiến 3 host nào bi h :(
hỏi bao lâu rồi mà vẫn chưa tìm dc ah???????????????????????

tạm thời bjờ mình nên xài host nào để lưu file backup thế bác? MF?

Cho em hỏi Uploaded.to và Depositfiles.com có giới hạn ổ đĩa cho tài khoản Free ko? Ví dụ: Fileserve giới hạn tài khoản free là 500GB. Và cụ thể thì file nếu ko dc download thì bao lâu sẽ bị xóa (đối với 2 host này). Cám ơn mọi người nhiều!

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:56 PM ----------

tạm thời bjờ mình nên xài host nào để lưu file backup thế bác? MF?
Mình thấy Wupload cũng dc. Dễ download nữa.

Cho em hỏi Uploaded.to và Depositfiles.com có giới hạn ổ đĩa cho tài khoản Free ko? Ví dụ: Fileserve giới hạn tài khoản free là 500GB. Và cụ thể thì file nếu ko dc download thì bao lâu sẽ bị xóa (đối với 2 host này). Cám ơn mọi người nhiều!

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:56 PM ----------

Mình thấy Wupload cũng dc. Dễ download nữa.
2 thằng này thì ko!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

image hosting jpeg
cho mình hỏi Depositfiles.com cách tính điểm dow thế nào nhỉ
nó đưa ra mấy loại tính điểm lượt dow mình chẳng hiểu cách tính điểm của nó thế nào
Exclusive up to 15$ for 1000 downloads Germany, Spain, Great Britain, France, Italy, Portugal, Netherlands, Belgium, Canada More »
Flexible up to 10$ for 1000 downloads Russia, Germany, Italy, Spain, Great Britain, France, Portugal, Netherlands, Belgium, Canada... More »
Latin America up to 7$ for 1000 downloads Argentina, Belize, Bolivia, Chile, Colombia, Brazil, Dominican Republic, Costa Rica, Cuba, Ecuador, Mexico, El Salvador, Peru... More »
World up to 25$ for 1000 downloads All Countries

nó lù lù ngay trước mắt bạn tên cách chơi| số tiền| số nc được tính

Bạn cho mình hỏi phần
Traffic➟ extend traffic contingent và phần
Backup-space: 100,00 GB ➟ expand now!

trong uploaded.to khác nhau ở điểm gì vậy . Mình chưa hiểu lắm.Thanks !!!

Bạn cho mình hỏi phần
Traffic➟ extend traffic contingent và phần
Backup-space: 100,00 GB ➟ expand now!

trong uploaded.to khác nhau ở điểm gì vậy . Mình chưa hiểu lắm.Thanks !!!
1 phần là banwich down hàng ngày, 1 phần là không gian backup , ko bị xóa, kiểu kiểu vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week