Help Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!!!!!!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

Status
Not open for further replies.
cho e hỏi có soft nào cắt img từ video và vừa upload img ngoài thunbnail (vì site up img trên thunbnail nhiều site block)

thanks

đề nghị chủ topic dạy nghề google adsense và dinodirect =))
ai muốn tham gia Pm yahoo nhé( phải giỏi Ngoại ngữ)

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

Mình đang dùng webhosting cua hostgator plan hatchling. Giờ dc khoang 2k visitor/day. Liệu có phải đổi host không khi vào giờ cao điểm , thao tác với site mình bị chậm ?
visit ít vậy gói đó tải tốt bạn ạ, chậm hay ko vào hosting sẽ thấy( cpu usage)

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:31 PM ----------

cho e hỏi có soft nào cắt img từ video và vừa upload img ngoài thunbnail (vì site up img trên thunbnail nhiều site block)

thanks
vẫn dùng thumbnail me nhưng up ảnh = z-o-o-m.eu

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

bạn mmo cho hỏi xóa bài viết mình post và người khác post trong dle thì làm như nào.mình mò không thấy.
tích vào bài viết trong edit bài ấy, chọn remover

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:33 PM ----------

Minh là newbie. Mình dùng Depositfiles Filemanager để up lên host của nó. Up xong báo thành công nhưng mình vào host chẳng thấy files nào cả. Vậy là sao? Chủ thớt biết chỉ giùm nha. Cảm ơn nha!
đợi chờ là HP.................................

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 07:33 PM ----------

Bác cho em hỏi thằng Extabit này remote dc từ những host nào với ạ, thanks[/QUOThososhosst nào cũng remote dc, miễn 2 host ko block IP của nhau

neu choi multi host va chơi sale thì nên chia file như thế nào cho hợp lý hả bạn? nên để file size lớn hay chia nhỏ ? hì nhờ chủ thớt chỉ giúp

Các bác cho em hỏi cách đặt add của thằng grandbucks.com vào site như thế nào?

bác cho hỏi có tool nào dổi tên file txt thành dòng đâu tiên của file đó không!
ví dụ minh dung tool leech bài... về tên file sẽ là 1.txt 2.txt 3.txt...... như vậy bỏ vào thema post thì title bài rất xâu minh muốn đổi tên file thanh cool ...(là dòng đầu tiên của file đó) để bỏ vào thema post.
cám ơn bạn rất nhiều topic của bạn rất hữa ích cho nhưng người mới như mình. vote 5 *

thằng bitshare rebill có đc $ ko vậy pro? đc bao nhiêu %?

ví dụ minh dung tool leech bài... về tên file sẽ là 1.txt 2.txt 3.txt...... như vậy bỏ vào thema post thì title bài rất xâu minh muốn đổi tên file thanh cool ...(là dòng đầu tiên của file đó) để bỏ vào thema post.
cám ơn bạn rất nhiều topic của bạn rất hữa ích cho nhưng người mới như mình. vote 5 *
thuê ng code~~>> tầm 1,2 chục $

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 06:20 PM ----------

neu choi multi host va chơi sale thì nên chia file như thế nào cho hợp lý hả bạn? nên để file size lớn hay chia nhỏ ? hì nhờ chủ thớt chỉ giúp

sale thì ko lên multihost

tìm lai trong diễn đàn, đã có người share tool :)

bạn ơi cho mình hỏi tạo CATEGORY trong dle như nào.như kiểu là clip movies..và chỉnh như nào khi mình post bài lên thì link đó là link mình kick vào đc chứ mình không cần phải copy rồi dán vào nữa.

bạn chủ thớt ơi cho mình hỏi làm sao để đặt đc banner ở 2 bên khoảng trống của site sử dụng Wordpress ? ý mình muốn nói là 2 bên cạnh site , thk chủ thớt trc nhé :X

bạn chủ thớt ơi cho mình hỏi làm sao để đặt đc banner ở 2 bên khoảng trống của site sử dụng Wordpress ? ý mình muốn nói là 2 bên cạnh site , thk chủ thớt trc nhé :X
dò code = firebug, chèn code quảng cáo vào đó, đo pixcel cho vừa.

cám ơn bác :D bác cho e hỏi thêm 1 câu nữa : Bác có thể recommend cho e cái soft capture video nào ko ạ?hì

shareflade vs letitbit thì sau bao lâu sẽ xóa file hả bạn ?

Các bạn cho mình hỏi sao link của mình post trên WP lại cứ bị cách ra như thế này vậy? và khắc phục thế nào nhì?

attachment.php

Chủ thớt nhiệt tình quá. Mình đăng ký acc tại host và ref cho nhau (đăng ký trên các máy và ip khác nhau) sau đó dùng 1 VPS để up data lên các acc đó (acc ref cho nhau trên cùng 1 host) thì có bị ban acc không?
bitshare.com cho lưu data 1 tháng đối với mem free. Vậy 1 tháng là tính từ khi có lượt down cuối cùng hay từ khi up data vậy bạn?
Cảm ơn bạn nhìu nha!

Chủ thớt nhiệt tình quá. Mình đăng ký acc tại host và ref cho nhau (đăng ký trên các máy và ip khác nhau) sau đó dùng 1 VPS để up data lên các acc đó (acc ref cho nhau trên cùng 1 host) thì có bị ban acc không?
bitshare.com cho lưu data 1 tháng đối với mem free. Vậy 1 tháng là tính từ khi có lượt down cuối cùng hay từ khi up data vậy bạn?
Cảm ơn bạn nhìu nha!

đã xác định kiếm tiền thì lâu dài thì làm ăn bt đi, chút tiền ref đó có khi mang lại rắc rối đấy !

đã xác định kiếm tiền thì lâu dài thì làm ăn bt đi, chút tiền ref đó có khi mang lại rắc rối đấy !
dám chơi dám chịu:D:D:D::D

---------- Post added at 01:41 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

Các bạn cho mình hỏi sao link của mình post trên WP lại cứ bị cách ra như thế này vậy? và khắc phục thế nào nhì?

attachment.php

View attachment 7718
tách càng tốt chứ sao:)),đỡ phải lọc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member