Help Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!!!!!!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

Status
Not open for further replies.
bạn mmo có cái template nào 3x không cho mình 1 cái không mình mua cũng đc.seach goole mãi mà ko thấy.
yahoo nhé..............................

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 01:33 PM ----------

Có nghĩa là mua hết 5 EU nó chỉ cho mình 100 GB và dow hết thì thôi không + nữa . Mỗi ngày nó chỉ + 10 GB đến khi max là 100 GB. Mà tiện thể bạn cho mình hỏi thằng unibytes thấy bảo là payout tự động Acc của mình được 2 $ rồi mà vẫn chưa thấy pay .
200Gb tổng cộng nhé, unybye ko biết chơi

Khi mình up ftp lên thằng letitbit vs thằng shareflare thì nó hiện thông báo :
Exceeded storage allocation.
tức là mình đã chứa full dung lượng cho phép rồi đúng ko bạn ?

Bạn cho mình hỏi về 2 host letitbit vs depositfiles, bao lâu thì file của 2 host này bị xóa khi ko có người down và nếu muốn up acc để hk bị xóa file thì có thể up acc bằng tiền mình kiếm đc hay hk

các bạn cho mình hỏi về thằng Deposit.
Thằng này nói là "active Webmasters" thì min pay là 10$, đối với "non active Webmasters" thì 40$.

Vậy có 2 câu hỏi:
1. Làm thế nào để là Webmaster (mình ko thấy chỗ nào để add site vào) ?

2. Làm thế nào để là "active Webmaster" ? (trên web nó trả lời thế này "Active WebMasters are webmasters who during last 30 days uploaded no less than 10 files, and every of these 10 files had no less than 10 unique downloads", dịch ra thấy khó hiểu)

đang bận quá chưa trả lời đc, tớ đang cần nhờ 1 bạn post cho 1,2 chục bài(đã có sẵn bài viết trên GG vào site DLE) bạn nào rảnh giúp tớ chút nhé!
yahoo f4_hayvevoianh_f4

đã bị hotfile tạm đình chỉ account do vi phạm bản quyền lần 2! mình vẫn vào được nik nhưng ko đc xem tiền nữa vậy cho hỏi nó có thanh toán cho số tiền mà trước đó mình kiếm được ko hay là mất luôn!thanks

Bác cho em hỏi thằng Extabit này remote dc từ những host nào với ạ, thanks

đã bị hotfile tạm đình chỉ account do vi phạm bản quyền lần 2! mình vẫn vào được nik nhưng ko đc xem tiền nữa vậy cho hỏi nó có thanh toán cho số tiền mà trước đó mình kiếm được ko hay là mất luôn!thanks

ko chơi HF!!!!!!!!!!!!!!!!!!!bó tay thui

Minh là newbie. Mình dùng Depositfiles Filemanager để up lên host của nó. Up xong báo thành công nhưng mình vào host chẳng thấy files nào cả. Vậy là sao? Chủ thớt biết chỉ giùm nha. Cảm ơn nha!

Minh là newbie. Mình dùng Depositfiles Filemanager để up lên host của nó. Up xong báo thành công nhưng mình vào host chẳng thấy files nào cả. Vậy là sao? Chủ thớt biết chỉ giùm nha. Cảm ơn nha!
đợi 1 lát xem sao đã cậu. chắc nó đang pending thôi

Mình đang dùng webhosting cua hostgator plan hatchling. Giờ dc khoang 2k visitor/day. Liệu có phải đổi host không khi vào giờ cao điểm , thao tác với site mình bị chậm ?

bạn mmo cho hỏi xóa bài viết mình post và người khác post trong dle thì làm như nào.mình mò không thấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week