Ask Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

Reactions
980
MR
0.000
Mình chơi hàng music premium , thì chiến thế nào đây , theme genesis , hàng thì music premium mua , có cách nào mà seo nhanh không dạng như dùng tool spam đó

thaydoi09

Junior
Reactions
181
MR
0.001
Mình muốn học thêm khóa này để nâng thu nhập
Bạn có thể show website và thu nhập hiện tại của bạn được không ? 4 hay 5 năm kinh nghiệp chưa chắc thu nhập nhiều $ hơn 1-2 năm.

mstore11

Senior
Reactions
100
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nguồn ware mà mấy pro post tren các site lớn như freshwap, hero thì mấy pro đó lấy ở đâu vậy bác.em chán leech quá :(.iptorrents bitgamer có phải là nguồn ware ko.bác trả lời dùm e với nha

vithd01

Senior
Reactions
278
MR
0.000
Mình muốn học thêm khóa này để nâng thu nhập
Bạn có thể show website và thu nhập hiện tại của bạn được không ? 4 hay 5 năm kinh nghiệp chưa chắc thu nhập nhiều $ hơn 1-2 năm.

Chắc ko có đâu. Có mà thu nhập lớn thì đã không mở lớp đào tạo kiếm cháo rồi :D.

PTUViet

Newbie
Reactions
1,617
MR
0.000
Chắc ko có đâu. Có mà thu nhập lớn thì đã không mở lớp đào tạo kiếm cháo rồi :D.
Cũng có suy nghĩ tương tự, thông thường nếu một người thu nhập cao rồi thì thì ko cần mở thêm lớp kiếm thêm $ làm gì , bản thân mình tham gia ptu cũng hơn 2 năm thu nhập cũng tương đối nhưng mình ko nghĩ sẻ cần kiếm thêm bằng cách đào tạo này nọ. Đó chỉ là suy nghĩ thông thường , để mọi người có có ý để suy thôi, ko cố ý ám chỉ ai cả :)

Cũng có suy nghĩ tương tự, thông thường nếu một người thu nhập cao rồi thì thì ko cần mở thêm lớp kiếm thêm $ làm gì , bản thân mình tham gia ptu cũng hơn 2 năm thu nhập cũng tương đối nhưng mình ko nghĩ sẻ cần kiếm thêm bằng cách đào tạo này nọ. Đó chỉ là suy nghĩ thông thường , để mọi người có có ý để suy thôi, ko cố ý ám chỉ ai cả :)
Tiền ko phải là tất cả bạn ạ, làm cái này còn có thương hiệu cá nhân, gia đình biết bạn làm gì, chả lẽ giới thiệu vs bố mẹ vợ là up sex kiếm tiền à=))

Tiền ko phải là tất cả bạn ạ, làm cái này còn có thương hiệu cá nhân, gia đình biết bạn làm gì, chả lẽ giới thiệu vs bố mẹ vợ là up sex kiếm tiền à=))

PTU ko chỉ có up sex ;)). Mà nếu đã làm được site khủng thì ko cần phải ptu =)).

Chém up topic lên cho ông còn éo gì nữa. Chưa thấy cảm ơn được câu nào :D. Còn chưa thèm đánh giá xem có support được hay ko hay chỉ trả lời cho qua chuyện, PR là chính =)).
thì thank cậu vậy, mấy cái lộ hàng quá thì mọi người PRIVATE đi, ko mất miếng hết của A E:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,506
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week