Ask Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

chủ thớt có cách gì chuyển acc rapidgator qua pps khi chưa đủ 10$ ppd ko:D
host pps nào newbie có thể chơi đc vậy
để tớ gọi điện admin chuyển cho cậu nhé, đùa thôi, ko có cách nào cả, trừ khi xin xỏ nó = ticket

bác cho em hỏi cách add site vào file host để ăn sale site với

Cho em hỏi, có phần mềm nào để edit thông tin (thuộc tính) của các file video hàng loạt ko (ví dụ: comment, artist,..)

Cho em hỏi, có phần mềm nào để edit thông tin (thuộc tính) của các file video hàng loạt ko (ví dụ: comment, artist,..)
Adobe Premiere or Sony Vegas

Mình cũng chưa hề thử qua ptu nhưng có 1 thắc mắc nhỏ là . File mình upload lên khi đc premium down thì sẽ đc hoa hồng hay chỉ khi free mua premium qua file cura mình mới đc hoa hồng . Thank

Mình cũng chưa hề thử qua ptu nhưng có 1 thắc mắc nhỏ là . File mình upload lên khi đc premium down thì sẽ đc hoa hồng hay chỉ khi free mua premium qua file cura mình mới đc hoa hồng . Thank
khi free mua premium qua file cura mình mới đc hoa hồng: đây bạn từ 50-90% số tiền khách hàng mua PRE.
còn 1 kiểu nua là tính theo lượt DL (PPD)

Mình thấy Việt Nam! Thì có các host fshare 4shared mà mọi người hay up phim lên đấy . Thì mấy host đấy có làm ptu ở Việt Nam! Đc k ?

Bác thớt cho em hỏi, hiện em muốn làm 1 site về Hentai, nếu dùng blogspot để làm thì có sợ bị block không ạ?

Bác thớt cho em hỏi, hiện em muốn làm 1 site về Hentai, nếu dùng blogspot để làm thì có sợ bị block không ạ?
ko sợ nhưng ko an toàn, vì mình ko cầm quyền quản lý domain, hosting, chạy riêng là tốt nhất

Mình thấy Việt Nam! Thì có các host fshare 4shared mà mọi người hay up phim lên đấy . Thì mấy host đấy có làm ptu ở Việt Nam! Đc k ?
Chưa thấy host ở vn nào trả tiền cả, toàn trả = Point, từ point đổi ra tài khoản trả phí.
Vn ko chơi đc đâu cậu

bác có thể chia sẻ cách seo website tốt nhất ko ?
chia sẻ em với. nick ym : theroadgo
em đã pm bác
thank bác
SEO học vài tháng mới ra đc bạn ạ

Mình có 1 file chứa Bài viết.txt và 1 file chứa Links.txt. Bác có phần mềm nào replace tất cả các Links trong file Links.txt và file Bài Viết.txt ko ?

ai co pre host pandamemo cho e mượn vài tiếng tãi film xem với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back