Ask Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

bạn chia sẻ 1 chút về chọn theme WP để làm site 3x đc không.chọn theme nào hợp lý dễ seo.mình khá mù mờ về vấn đề này

Tình hình là dạo này sao mình chạy postnews nó toàn báo works on the server. Try later. Các bác biết tại sao không ạ
Hình như postnews die rồi mà.ko phát triển nữa :(

cậu cho tớ hỏi blog tớ wp cũng được thời gian rồi, những bài post năm 2011 thì hầu như link die hết, giờ tớ mà xóa data của năm 2011 đi thì ảnh hưởng nhiều đến blog hiện giờ không, và ảnh hưởng như nào vậy cậu. Và 1 câu nữa là trên goolge webmaster tools tớ bị báo khá nhiều lỗi thu thập dữ liệu 404 rất nhiều. Lỗi 404 nhiều như vậy thì ảnh hưởng đến máy chủ nhiều không cậu và ảnh hưởng blog như thế nào, cậu có cách khắc phục vấn đề này thì chỉ mình với. Cảm ơn cậu nhiều
đừng xóa nhé cậu.
xóa là lỗi 404.ko tìm thấy trang.Ảnh hưởng đến độ uy tín của site nhiều.
cậu cứ để đó. post bài mới với link download mới vào là đc.

Mình định mua domain làm blog riêng mà mấy tên ưng ý có người xài hết rồi, mình định thêm dấu "-" vào tên domain. Vậy cho mình hỏi, trong tên domain có dấu "-" hay số thì sau này khó SEO phải ko bạn, mình nghe nói thế vì nó ko thân thiện vs người dùng. Mình cũng được 1 thằng chủ RDP khuyên là tên ko phải vấn đề, vấn đề là cách SEO như thế nào nên đừng bận tâm quá về cái tên. Thanks!

Mình định mua domain làm blog riêng mà mấy tên ưng ý có người xài hết rồi, mình định thêm dấu "-" vào tên domain. Vậy cho mình hỏi, trong tên domain có dấu "-" hay số thì sau này khó SEO phải ko bạn, mình nghe nói thế vì nó ko thân thiện vs người dùng. Mình cũng được 1 thằng chủ RDP khuyên là tên ko phải vấn đề, vấn đề là cách SEO như thế nào nên đừng bận tâm quá về cái tên. Thanks!
Miễn là dễ nhớ, có liên quan tới nội dung trang + unique design, content thì có gạch hay không gạch chẳng là vấn đề :D

Miễn là dễ nhớ, có liên quan tới nội dung trang + unique design, content thì có gạch hay không gạch chẳng là vấn đề :D
ko có gạch vẫn ưu tiên hơn là có gạch, có gạch khó nhớ, direct traffic sẽ ít hơn là ko có gạch.

post 1 bài có nhiều thumbnail, làm thế nào để post nó thành hàng ngang thế này bác?

post 1 bài có nhiều thumbnail, làm thế nào để post nó thành hàng ngang thế này bác?

ghép nhi thumbnail lại là đc mà, ko thì chỉnh trong thumbnail me, phần options.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back