Warning Giả mạo QuynhHa scam Paypal

Status
Not open for further replies.
bạn giao dịch với scam id skype live:amzonggift_1
còn id của @QuynhHa trước giờ là amzongift

khi nào giao dịch bạn nên kiểm tra kỹ contact rời mới giao dịch tránh bị scam về sau !

chủ thớt bảo là đã click vào icon (Sky) dưới avatar rồi anh à, nên chủ thớt đang nghi ngờ QuynhHa hôm qua đã thay đổi sky để bẫy chủ thớt.

chủ thớt bảo là đã click vào icon (Sky) dưới avatar rồi anh à, nên chủ thớt đang nghi ngờ QuynhHa hôm qua đã thay đổi sky để bẫy chủ thớt.
Bạn biết thì nói , còn không biết thì thôi nhé. Cái skype của mình nhờ bác cuibap trung gian bao nhiêu lần rồi chẳng lẻ bác ấy không biết.

Bạn biết thì nói , còn không biết thì thôi nhé. Cái skype của mình nhờ bác cuibap trung gian bao nhiêu lần rồi chẳng lẻ bác ấy không biết.

zời ạ, mình chỉ trích lại lời chủ thớt thôi chứ có nói bạn scam đâu zời, có liên quan gì đến mình đâu :confused:

Tôi chỉ nói lại nhưng j mình làm và bị ra sao.a e nào tin hay k thì tùy.vì bây giờ có nói cũng chả đc j hết. khi nhưng thành phần scam chuyên nghiệp này đc mod bảo kê. Sau khi nghe bác cùi bắp nói vậy là biết có nói j cũng chả ai tin khi có mod đứng ra nói hộ nó thế. Tôi xin cam đoan với a e là thằng đó scam 100% thủ đoạn rất tinh vi và chuyên nghiệp.nếu k muốn bị scam hay suy nghĩ kỹ r làm.đừng như tôi. Tôi xin off toppic tại đây.để xem con chó này sống kiểu đấy đc bao nâu.

khi nào giao dịch bạn nên kiểm tra kỹ contact rời mới giao dịch tránh bị scam về sau !
A đứng ra nói vậy thì e thua r.e chỉ muốn lập toppic để a e cảnh giác thôi.còn có scam hay k thì e là người rõ nhất.k phải tự nhiên mà trong mục scam lại có rất nhiều mục " giả mạo quynhha scam pp" .

A đứng ra nói vậy thì e thua r.e chỉ muốn lập toppic để a e cảnh giác thôi.còn có scam hay k thì e là người rõ nhất.k phải tự nhiên mà trong mục scam lại có rất nhiều mục " giả mạo quynhha scam pp" .

nếu bạn cứ khăng khăng như vậy mình sẽ nhờ shin check nếu @QuynhHa không change skype thì bạn sẽ bị banned và ngược lại !

Gọi admin kiểm tra lịch sử sửa profile xem , trong thời gian đó có thay đổi skype không .

thớt chắc chắn z rồi thì phải nhờ admin vào check thôi. Lót dép hóng

nếu bạn cứ khăng khăng như vậy mình sẽ nhờ shin check nếu @QuynhHa không change skype thì bạn sẽ bị banned và ngược lại !
Thích thì a có thê baned luôn.vì đằng nào cũng mất tiền r.chỉ cần check và nói cho a e trong group biết nó thế nào thôi.cái loại vừa ăn cướp lại còn la làng nghe cay cú lên e ms nói .thân!!!

Thích thì a có thê baned luôn.vì đằng nào cũng mất tiền r.chỉ cần check và nói cho a e trong group biết nó thế nào thôi.cái loại vừa ăn cướp lại còn la làng nghe cay cú lên e ms nói .thân!!!
:confused::confused: theo giỏi từ đầu tới giờ thì bác cũng bình tĩnh đã. kêu Shin vào check rồi xem sao. chứ thủ đoạn này nguy hiểm đó

Thì cứ nhờ admin check lịch sử edit , Giải thoát cho cả 2, một bên thì mất tiền một bên thì mất tiếng chỉ cần vài thao tác là check xong chứ sao phải tranh cãi
P/s : loại scam này rất tính vi với các nick có bảo hiểm nên bác nào giao dịch thì chụp ảnh màn hình hoặc quay video trỏ chuột vào biểu tượng skype trước lúc chuyển tiền cho chắc tránh tình trạng như chủ thread ví dụ có đúng thì cũng không biết đường mà khiếu nại

Last edited:
Mình đọc từ đầu tới cuối thì thấy thế này.
1/ Nếu bạn @thienan283 nói đúng sự thật (sự thật ở đây là bác ấy nhấn vào skype ở profile chứ ko phải search), thì 100% ông kia là scam, đổi nick skype rồi scam xong đổi lại.
Cái này phải đợi Admin check log mới rõ.
Lưu ý mình ko có nói ai là scam nhé đang là nhận định
2/ Mình nghĩ trong mmo này scam quá nhiều rồi sao các bác ko chịu cẩn thận, và thứ 2 tại sao scam quá nhiều rồi mà các mod , admin k nghĩ ra cách gì hạn chế, ngoài dịch vụ trung gian, thì bắt buộc giao dịch trên mmo phải lập topic, trả thêm phí cho mod để vào xác nhận trước khi giao dịch. có phải đỡ hơn k.

1 ngày biết mấy nnhìn giao dịch . đâu lắm mod chỉ ăn mới xác nhận cho các bạn thì mod đói à
trả thêm phí cho mod để vào xác nhận trước khi giao dịch. có phải đỡ hơn k.
Có phí nha đói là đói thế nào

ai trả phí cho mod . 1 ngày mấy nghìn giao dịch . chỉ cần 1 giao dịch . mod dc 1$ thì có hàng 2000 - 300 giao dịch. chắc shin trả tiền hả . shin ko phải ngân hàng từ thiện .
ps: tay nhanh hơn lão
ai đòi mod check ( lưu ý cách này là người giao dịch lập toppic yêu cầu check ) thì người đó trả tiền chứ mắc mớ gì admin trả tiền , ai không muốn check thì thôi khỏi lập toppic khỏi mất tiền phí check
P/s : nên xem lại tay ai nhanh hơn não

chủ thớt nói có vẻ chắc chắn, nếu click vào skype ở profile thì làm sao scam đc. Hay là tay này có thủ thuật hack vào forum sửa profile k để lại log @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,846
Latest member
gamegoto
Back
Top Bottom