• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Giả mạo QuynhHa scam Paypal

Status
Not open for further replies.

thienan283

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Mình thấy thớt cố lái vấn đề theo kiểu vớt vát cái sai của mình là chính

Giờ đặt ra 2 trường hợp

1. Check ra đúng QH đổi skype, vậy thì quá đơn giản rồi, ai cũng biết chuyện tiếp theo sẽ thế nào

2. Check ra ko có thay đổi, thớt có dám chấp nhận kết quả đó mà xin lỗi QH đàng hoàng vì làm mất thời gian và ảnh hưởng uy tín của người ta vì cái sai của mình không? Hay vẫn cố chấp kiểu ... nói thế thì chịu rồi, bao che thông đồng ... ( Mọi người cứ đọc lại các post của thớt sẽ thấy ).

Vụ này, mình nghiêng về EX, 700$ là quá bé để làm cái trò ngu ngốc như thớt đang chỉ mũi dùi để bao che cho cái ...ngờ ...của cậu ta thôi.
Mình khẳng định ex scam k hề là nghi ngờ nhé...nếu mod có tìm đc thông tin j về việc scam của ex thì cứ đúng luật mà làm cho 4r đc trong sach.nếu k tìm đc thì bane luôn mình, k bane thì mình cũng xin phép tự out. Ở lại chỉ làm thêm cay cú hơn.

Như mình đã nói là do mình quá cần tiền lên mới mù quáng để say ra sai lầm này.hiện tại công việc của mìn rất bận rộn.k phải khi nào cũng ol theo dõi xem ai nói j để giải thích này lọ.và 1 lần nữa cũng là lần sau cùng mình xin khẳng định những j mình nói là chắc chắn.QuynhHa là scam.mọi người có thể bình luận nói này nói nọ, có thể tin người này người kia và đều chờ kết quả cuối cùng nhưng xin mọi người nghe lời cảnh báo của minh..mình là người mất tiền và chả có lý do j đê mình rảnh lên vu khống ai cả..nhưng bạn nào nghi ngờ hay nói mình thấy sai mà rút nhẹ thì ráng bỏ thời gian đọc comment này của mình nhé.

cuipap1984

Staff member
Moderator
MMO4ME United
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
4,250
MR
219.258
$2,000.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có kết quả cuối cùng !

@thienan283 @QuynhHa

sgold

Banned
Reactions
437
MR
0.000
Follow me on Facebook
Bó tay thớt :))))) Tđn chày cối thế nhỉ?
Hay lúc đầu vào lộn 4rum thật nhỉ?

Edited: Ơ cái mmo4me.net ngày xưa clone y hệt 4rum mình giờ thay đổi giao diện với nội dung rồi à :D
Vào cái là hiện ngay quảng cáo thuốc đại dương có 1 em ngậm chày. Đến thua cho phi đội :D

Vào cái là hiện ngay quảng cáo thuốc đại dương có 1 em ngậm chày. Đến thua cho phi đội :D
Vãi, làm mình cứ tưởng nó lưu cookie hay gì của mình để chạy quảng cáo chứ. Đang lẩm bẩm ơ bọn này giỏi thật, toàn dùng incognito windows rồi mà vẫn bắt thông tin được =)))

Vãi, làm mình cứ tưởng nó lưu cookie hay gì của mình để chạy quảng cáo chứ. Đang lẩm bẩm ơ bọn này giỏi thật, toàn dùng incognito windows rồi mà vẫn bắt thông tin được =)))
Xem xong đổi ip thì mới an toàn, không nó vẫn đánh hơi được :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week