SCAM giả dạng congchuaxuhoag lừa tình ;)

bean

Senior
Reactions
59
MR
0.002
Insuree Balance
0
congchuaxuhoang
congchuaxuhoag
là thế *** nào

Mình dính phát mất cái acc giờ kinh nghiệm rồi :)

nó pm tớ tớ bảo very topic cái lặng luôn :))

Vất cho nó cái link lòi ra IP, đem lên đây cho legialoc vào check

lúc chiều lập topic mua HMA ông này cũng add nick mình. add nick cùng lúc với thằng fake nick vodanh luôn. may mà ko ăn cam:D

Hôm qua nó cũng định bán cam cho mình. Kêu bán acc sonic cho mình. Yêu cầu gd qua trung gian thì nó bảo là đóng 10tr BH nên có quyền không chấp nhận giao dịch qua trung gian.
Mình tặng luôn câu: congchuaxuhoang # congchuaxuhoag
Thế là con cờ hó cúp đuôi đi mất!

ông nào ko biết check yahoo chết 1 lần rồi sẽ khôn ra ấy mà. yahoo fake đầy ra report làm chi chomeejet :)

trưa nay cũng nói chuyện vs thằng này . check nick ở 4rum biết ngay là fake . mình hỏi cậu ở đâu nó bảo ở quang nam . rồi mình bảo ở quảng nam chắc toàn đá vs sỏi nhỉ cậu . rồi chém thêm 1 cậu nữa cậu ta lặn luôn =))=))

gd thì zô very topic hay trung gia cho chắc )

Lâu lắm rồi tui không gặp mấy ông fake này nhỉ, tui quẳng cho cái link, nhờ mod kiếm IP phát là rụng thêm vài nick clone

Mấy đứa scam sao ra đường xe nó không tông chết đi nhây!

Từ hồi vào mmo đến giờ ăn cam đến gầy người luôn. Sao cái thể loại này ko xéo đi cho sạch forum. Tình hình là ko nhiều đâu, 1 vài thằng có thể đẻ ra hàng chục thằng khác nhau đi scam. Có lần bị thằng scam report lại mình mới ghê chứ. Rip.

Từ hồi vào mmo đến giờ ăn cam đến gầy người luôn. Sao cái thể loại này ko xéo đi cho sạch forum. Tình hình là ko nhiều đâu, 1 vài thằng có thể đẻ ra hàng chục thằng khác nhau đi scam. Có lần bị thằng scam report lại mình mới ghê chứ. Rip.
vãi cậu 1 lần chưa đủ con bị ăn đến gầy người

hôm bữa cũng thấy bạn này add nick mình. Nhưng k thấy bảo gì :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week