Help Giá của STR sẽ tăng hay giảm? Topic bên Stellartalk

MrChaosq10

Banned
Kindness
Reactions
4,253
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
1 khi đã giảm max thì có khối e mua.
Mà khi mua vào thì 100% rate sẽ lên

tăng trong vài năm nữa, giảm trong hiện tại và vài tháng nữa

sẽ tăng nhưng trước mắt thì cầu cho btc tăng cái đã :v giờ sức mua từ btc sang str k còn thì giá còn đi xuống dài dài. khi nào btc lên thì sức mua mạnh hơn mới mong str tăng giá dc :3 hiện giá đang giảm là gio thị trường btc đang xuống quá nhanh.( ý kiến cá nhân ) :D

giá STR không chỉ bị quy luật cung/cầu chi phối. nếu mà bọn nó mua để trữ như thì giá đã tăng rồi, đây bọn nó mua về đổi ra BTC rồi đổi về tiền mặt kéo theo giá BTC cũng giảm (BTC -> tiền mặt). muốn giá lên thì cần phải có thời gian tương đối dài để thị trường tự bình ổn, lấy được niềm tin nhà đầu tư.. đại khái là giờ bán sạch cho nó nhẹ người, người ta vài trăm k người ta trữ mình có vài chục k mà trữ làm chi cho mệt xác :D

Đang hóng từng ngày nó tăng

Vãi mấy bác btc giảm giá thì str phải tăng chứ
2 cái cùng giảm sao dc :D

Vãi mấy bác btc giảm giá thì str phải tăng chứ
2 cái cùng giảm sao dc :D
2 cái đang cùng giảm kia kìa, ôm btc 1 đống 2 3 ngày nay rầu ko ăn cơm dc, phải uống thuốc trợ tim qua ngày

2 cái đang cùng giảm kia kìa, ôm btc 1 đống 2 3 ngày nay rầu ko ăn cơm dc, phải uống thuốc trợ tim qua ngày
Bây giờ có usd vào thu btc mua str nữa 2 cái tăng chắc thành tỷ phú :p

thôi tốt nhất thế này . anh em ai có STR do tự kiếm được ( mượn nick fb .v.v) hoặc có ít thì bác hết luôn đi
còn ai có STR do mua bán hay thuê fb v,v.v thì giữ lại, để đo đừng nghĩ đến nó nữa, kệ!
quay về công việc cày cuốc hằng ngày như chưa từng có " stellar" :)

:confused: hãy thấy cơ hội trong rủi ro
quẩy nào ae ơi

STR đang tăng giá :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week