Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

một câu chuyện buồn, không biết ae tn không nhưng ngày bit mới ra, mình đã từng gõ captra trả bằng bit. hồi đấy mình nhớ là 10$/1btc có trả về ví. mình từng nhận được vài lần. giờ lục lại không thấy huhu. tìm từ đầu năm ngoái đến giờ ae ạ

một câu chuyện buồn, không biết ae tn không nhưng ngày bit mới ra, mình đã từng gõ captra trả bằng bit. hồi đấy mình nhớ là 10$/1btc có trả về ví. mình từng nhận được vài lần. giờ lục lại không thấy huhu. tìm từ đầu năm ngoái đến giờ ae ạ
Mấy site này mà còn thì nó chắc cũng ko trả cho bác đâu

blockchain.com mình đoán vậy

Hehe chuẩn luôn ngày xưa nhận chưa được 2$ mà giờ được hơn 100$
Bác cho số momo mình gửi ít lộc uống cafe nhé :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

View attachment 165327
Hehe chuẩn luôn ngày xưa nhận chưa được 2$ mà giờ được hơn 100$
Bác cho số momo mình gửi ít lộc uống cafe nhé :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
thôi đc rồi bạn. ko cần đâu. có ai mua sim 4G hoặc lắp mạng Internet giới thiệu giúp mình được rồi. hehe

Xem lại cái ảnh của bác chủ Top mà lòng cảm thấy bâng khuâng 1 điều khó tả
Tiếc 1 thời đã qua
Giờ đây thì BTC đã thốc lên trên 40.000 USD

40k khi nào thế anh em :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:

e mất hơn 200 tr (tỉ giá thời nó ra đi) vô tml này. Nhìn mà đau lòng

mình còn kẹt 1 bit token thời BTC-E biết vậy hồi đó bán 50% lấy luôn cho rồi tin nó trả 1:1 h mất luôn :popo_cry: bạn mình thì kẹt 3.5 bit du sao nó cũng trả 63% rồi cũng đỡ phần nào

anh em cho hỏi cái thời mà Bit chỉ tầm 500, 600 thì trữ bít ở ví web nào nhi ?
nhớ là hồi đấy có ít mà giờ quên mất link
blockchain.info bác ạ. Em xem lại ví bit vẫn còn hơn 0.2 bit bên đó mà mất cả cái số điện thoại rồi, vào support bọn đó thì không được.

Hồi đầu anh em chơi chủ yếu blockchain.info với BTC-E, sau này mới rộ lên coinbase rồi polo.

Nhiều cảm xúc quá, bạn bè trade coin thời đó và bản thân em giờ cũng gọi là ổn định và thỏa mãn với cuộc sống, cũng nhờ thằng bit này. Đứa nào bèo bèo cũng có nhà, có xe, đứa nào khá tí thì mở chuỗi bán hàng, quán net. Cũng phải cám ơn bit hehe. Chứ cái tầm sinh viên bọn em hồi đó làm tới bao tuổi mới có vốn mà ra ngoài kinh doanh. Hoài niệm thật. Ôi một thời...

e mất hơn 200 tr (tỉ giá thời nó ra đi) vô tml này. Nhìn mà đau lòng
Em cũng mất mà ko nhiều bằng bác.

ai ôm dùm em nó đi,huhu

bong bóng đang xì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn