Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

BTC vui thật , từ 42k cắm cổ về 30k giờ lại lên lại 40k ^^

nếu phá 42k có khi BTC lại phi thẳng lên 50k chứ chả đùa đâu

BTC vui thật , từ 42k cắm cổ về 30k giờ lại lên lại 40k ^^

nếu phá 42k có khi BTC lại phi thẳng lên 50k chứ chả đùa đâu

View attachment 165831
lúc đó sẽ khối ông bán nhà mà ôm , cả cái nhà đổi đc 10 bitcoin

lúc đó sẽ khối ông bán nhà mà ôm , cả cái nhà đổi đc 10 bitcoin
hi vọng không phải là mô hình 2 đỉnh ^^ BTC chỉ là vòng lại test đỉnh 42k rùi lại cắm đầu về test 28k tạo hình chứ M mềm mại ^^

hi vọng không phải là mô hình 2 đỉnh ^^ BTC chỉ là vòng lại test đỉnh 42k rùi lại cắm đầu về test 28k tạo hình chứ M mềm mại ^^
toàn tưởng tượng thôi bạn ơi , đừng có tin quá ba cái ptkt đó chỉ đúng với khung tháng thôi còn nhỏ hơn là tầm bậy hết

nếu bạn có kiến thức thì hay làm với khung tháng và chơi với vàng và btc sẽ ăn chắc gần như 99%

Biết tới Bitcoin thời trên này có máy dự án tào lao gì đó, thưc ngày thức đêm làm được ít coin, mà dự án ma chả lên tới đâu năm 2015. Tới đầu năm 2017 bắt đầu đi làm mà lương thấp muốn tìm kênh đầu tư, chơi HYIP, lỗ 10 củ còn ít Bitcoin, loay hoay hồi thấy topic này vậy là bắt đầu nhảy vào cuộc chơi. Cũng kiếm được ít tiền thời cuối 2017, mà ham ko rút. Vừa rồi rút ví bounty còn ít ETH để gửi coin bounty cũng được 10 củ ăn tết :popo_smile:

các bác ơi, chuyển tiền từ ví etherscan.io thế nào nhỉ, nay đọc bài các bác mới vào lại, thì ra còn tý eth :))
mà ko biết vào chỗ nào chuyển đi nữa
_____
À phải vào myetherwallet.com mới chuyển dc :D

Last edited:
các bác ơi, chuyển tiền từ ví etherscan.io thế nào nhỉ, nay đọc bài các bác mới vào lại, thì ra còn tý eth :))
mà ko biết vào chỗ nào chuyển đi nữa
_____
À phải vào myetherwallet.com mới chuyển dc :D
Bạn cài app cho nhanh, app chuyển họ tự tối ưu hóa tiền phí, và đơn giản hơn. Ngày 2017 chuyển coin từ ETH là một cực hình, set gas fee các kiểu

Bạn cài app cho nhanh, app chuyển họ tự tối ưu hóa tiền phí, và đơn giản hơn. Ngày 2017 chuyển coin từ ETH là một cực hình, set gas fee các kiểu
qua e chuyển mà 17h sau mới thành công :))

mua lẻ phí cao quá các bác ạ, :( mua để thanh toán thôi chứ k phải dân đầu tư

E còn mỗi private key có thể cài app dc ko bác. Trước e cài hình như nó bắt phải có key store thì phải

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,537
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom