Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

em thấy k có gì phải buồn cả bác . Nó xuống r sẽ lên lại tạo vòng mới
Cá nhân e thật sự thích nó hơn cả BTC :D
Mình cũng kỳ vọng nhiều và đổ vốn vào Eth, có những lúc nó tách chart bay riêng 1 mình trong bão, nhìn phê

Lúc trước thấy ETH max supply là 100m sao giờ k thấy nữa nhỉ, đào gần 101m rồi, k lẽ là sl eth k giới hạn rồi

mừng quá BTC đã giảm

lúc btc 8k thì alt trên trời. lúc btc 8k lần tiếp theo thì alt dưới hầm :D
đời lên voi xuống chó mà bác có lời không chịu chốt và hốt lúc đỉnh bán đái giờ không có mì tôm để ăn đây:D lúc trước chịu chốt dư tiền mua vài con sh:mad:

mình chưa chốt alt nữa.
Alt thì mình cũng chưa, tạm chốt btc thôi, giờ đang điên đầu con Wex nữa, cảm giác ớn lạnh toàn thân mỗi lần ngó giá Wex code :popo_cold::popo_cold::popo_cold:

một cú nhử để nhiều người chốt BTC ở mức 8k-8k5, sắp có một quả pump cực mạnh lên 9k-10k trong 24h tiếp theo :p

khó nhỉ, tớ ko chơi wex nhưng thấy nhiều bác than quá trời
Mình ôm khá nhiều, từ mua coin cho tới usd, chưa nói gì tới lỗ coin, giờ riêng lỗ Wex cũng 1 nửa rồi do rate về 9k/ usd

skrill đã gia nhập cuộc chơi tiền số

nhiều người đứng tim về WEX lắm đây
Anh em MMO còn ôm nhiều lắm, nhất là các Ex, giờ no hàng luôn rồi. Tình hình này buyer ko muốn mua do đã mua quá nhiều và tin tức cũng chưa có gì mới, mà seller ko muốn xả vì rate quá thấp rồi và lỗ cũng quá thốn.
Mọi thứ giờ cứ lừng chừng để đợi tin tức từ Wex vậy. Nên ai cũng nóng lòng hết

Anh em MMO còn ôm nhiều lắm, nhất là các Ex, giờ no hàng luôn rồi. Tình hình này buyer ko muốn mua do đã mua quá nhiều và tin tức cũng chưa có gì mới, mà seller ko muốn xả vì rate quá thấp rồi và lỗ cũng quá thốn.
Vòng lẫn quẩn rồi, ai xã sớm thì khỏe khỏi lo sợ giá lên xuống gì cả

btc sụp là lên rate lên ngay ấy mà, các ex cứ calm down....... :p

chào cụ ko biết chắc cụ chuyển nhà qua bittrex rồi hà, khà khà, btc dạo này bay kihn quá, alcoin đỏ lè, h có cụ sập mạnh thì ngon biết mấy nhỉ :D:D:D
EOS bay kinh hôm mình coment có 7.8 h bay lên gần 9 ai ôm thì ấm lòng rồi ETH chả lên dc tí nào mới lên tí dã bị xả sml

wex nó đang như vậy thì phải chuyển nhà thôi ^^, khi nào nó ổn định trở lại thì lại về với wex ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom