• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Chúc mừng các cụ đã ôm được BTC vùng giá 6k2 -> 7k2 và vẫn ôm đến giờ và nằm trong số nhiều cụ đang lời khủng ^^

Không biết BTC sau khi chạm 8k5 có tạm cắm về tét lại vùng 7k8 không he ?

Nhọ, bị mất mấy trăm $ bên bitpaction, bữa trc chronobank (TIME) delisted khỏi bittrex nên rút về sàn nầy để cất, ai ngờ bẵng 1 time h tính log vào xem thì site sập mịa từ đời nào ròi, search gu gồ thấy tin scam nầy nọ gần cả tháng nay mà ko để ý, dạo này phỡn quớ nên chậm update infos, mà cũng tại mình ẩu cứ nghĩ sàn mới + twitter của cái token TIME nó tweet lại sàn này nên yên tâm, ai ngờ... thôi của caesar trả lại caesar, đồ free để lâu đúng là khó nhai, h chỉ bít chửi trừ nó trên face, twitter cho bõ tức ..ae đừng ai dại như mình nhé.. hic :(

dạo này sao không thấy bọn Hàn Xẻng mua BTC với giá 'tốt' nữa nhỉ:D

Giờ chắc bạn thấy rõ hơn 1/2 còn lại là gì rồi đúng không?
:popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry:
qua đợt khủng hoảng này liệu wex có giàu lên gấp 10 lần và trả lại được token 1:1 cho mọi người hem nhỉ ? ^^
vì có vẻ cũng có nhiều cá mập, đại gia , nhỏ lẻ ...vv chấp nhận lỗ từ 10 -> 50% để rút coin ra khỏi wex trong suốt 3 tuần đã qua hầy ^^

đệch mợ btc đã bum lên cũng hút máu altcoin dump xuống cũng còn hút nữa:confused:

đệch mợ btc đã bum lên cũng hút máu altcoin dump xuống cũng còn hút nữa:confused:
Này chắc phải gọi là hạ giá kép :D, hơi bị thốn bác nhỉ :D. Giờ có tiền mua BTC vào đợi nó lên cho altcoin rẻ r` mua tiếp altcoin có thể ăn lại lãi kép đó bác :D

Này chắc phải gọi là hạ giá kép :D, hơi bị thốn bác nhỉ :D. Giờ có tiền mua BTC vào đợi nó lên cho altcoin rẻ r` mua tiếp altcoin có thể ăn lại lãi kép đó bác :D
Em quyết tâm về bờ bến thân yêu bác ơi:D lãi kép em chừa cho bác:D

btc bump nữa. alt coin lại sml nữa

Em quyết tâm về bờ bến thân yêu bác ơi:D lãi kép em chừa cho bác:D
Em thì không còn bờ để về nữa, mong ăn lãi kép lẹ để về lại nước thôi :D

btc bump nữa. alt coin lại sml nữa
Em dự cảm lại sắp bump :D

tưởng BTC cắm xuống tiếp, ai ngờ em nó làm cho 1 quả rốc két bắn thẳng từ 7k8 lên tít 8k2 ^^

qua đợt khủng hoảng này liệu wex có giàu lên gấp 10 lần và trả lại được token 1:1 cho mọi người hem nhỉ ? ^^
vì có vẻ cũng có nhiều cá mập, đại gia , nhỏ lẻ ...vv chấp nhận lỗ từ 10 -> 50% để rút coin ra khỏi wex trong suốt 3 tuần đã qua hầy ^^
Nó giàu lên gấp 10 lần thì chắc rồi (gấp 10 chắc còn quá khiêm tốn) còn việc nó trả tỉ lệ 1:1 cũng hoàn toàn khả thi vì khi mọi người đã chán nản, bán sạch token với tỉ lệ thấp hơn để mua lại coin với giá cao hơn nhiều so với mặt bằng giá của các sàn khác thì chính wex nó đã lãi được một mớ rồi (có thể xem như lãi kép luôn). Sàn của nó, fee do nó đặt ra, giá coin trên sàn nó cũng thao túng. Số ít còn ở lại sàn và đang giữ token nên việc nó trả token tỉ lệ 1:1 cũng không có gì ghê gớm lại được tiếng giữ lời.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom