Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

hit vol thấp quá, nhiều coin ngon mà khó mua

DASH sẽ thống trị trong năm 2018

anh em ôm ngay còn kịp nhé
fan dash đã lên tiếng đây rồi :D, ôm ltc với dash mà mãi ko bay :oops:

Nên bán con TRX chưa các bác 101% bật nến 1m và cảm nhận độ rung của tim :D:D

tổng vốn hoá thị trường toàn đi lên thế này thì .....:cool:

Ai qua chơi hitbtc.com sẽ thấy sàn này là hay và vượt trội nhất. Nhiều coin và cặp tiền tệ hơn bittrex. Không phải xác minh, tính toán Estimated Value sẵn cho mình từng giây, đặc biệt fee trade 0.05 %
hit vol quá thấp, nghe nói fee rút ÚSDT còn 100$ nữa thì phải

anh e om ETH giá 800 chuẩn bị nhảy chưa.

Mạng ETH bị sao mà chậm kinh khủng các bác ợ, cái thời gian chờ nó cứ tự reset về 0 giờ 0 phút 0 giây hoài

Tính ra BTC còn nhanh hơn ETH nhiều, và LTC nhanh hơn BTC nhiều

View attachment 107083

tổng vốn hoá thị trường toàn đi lên thế này thì .....:cool:
Mình thấy dấu hiệu tốt mà, hihihi
Cá lớn sẽ ko bao giờ bơi vào vũng nước cạn cho dù nó biết có lúc nhúc cá con béo bở bên trong, bởi vì nó sợ mắc cạn....
Nhưng nếu cái vũng nước phình đủ to thì chắc nó sẽ ko bỏ qua mồi ngon đâu.... thậm chí nếu quy mô đủ lớn thì cả cá mập, cá voi có khi nó cũng kéo tới ấy chứ.... Loài săn mồi vô cùng thính .... :D

các bác cho em hỏi chút với. Em có bán bit trên remitano.com và đã có tiền trong tk ở đó nhưng giờ em rút về vietcombank mà mất gần nửa ngày tiền chưa về không biết có vấn đề gì không ạ? bình thường rút cái được ngay nhưng hôm nay lâu quá. bác nào dính kiểu này lần nào chưa ạ? cho em chút kinh nghiệm cho đỡ lo với ạ.

các bác cho em hỏi chút với. Em có bán bit trên remitano.com và đã có tiền trong tk ở đó nhưng giờ em rút về vietcombank mà mất gần nửa ngày tiền chưa về không biết có vấn đề gì không ạ? bình thường rút cái được ngay nhưng hôm nay lâu quá. bác nào dính kiểu này lần nào chưa ạ? cho em chút kinh nghiệm cho đỡ lo với ạ.
mình cũng rút 3h rồi vẫn chưa thấy gì, tụi này làm ăn như shit

dm đang bị dính 2 lệnh bán btc nhưng rút tiền vẫn chưa thấy về !

c-cex nó còn nghỉ tết tới tận 20.1 mới ghê chứ @@

định mệnh, tết tây nó nghỉ lâu thế!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week