• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ai đang trade trên binance ko treo đơ rồi hiha :D
Người ta bơm tiền vào các đồng rác như XLM, XRP, TRX, ADA

XLM còn nhanh hơn XRP đc sàn TQ hỗ trợ, nó chắc sẽ vượt XRP

Nói thật chứ chơi lướt sóng chứ các đồng trên có use cases thực tế nào đâu, có đồng cái wallet load không nổi luôn bị bug

Đầu M---- là Sewgit / MultiSign

Bác thử convert đầu M---- sang 3---- rồi chuyển thử tí xíu vào 3---- xem coi WEX nó nhận không.

Còn không thì bác đọc bài viết của mình
https://mmo4me.com/threads/cap-nhat-tinh-hinh-wex-nz-thuong-hieu-moi-cua-btc-e.345294/page-68

Gởi sàn khác về Electrum-LTC rồi dùng Electrum-LTC chuyển vào WEX thành công qua địa chỉ M----

Luôn luôn thử ít ít trước, lỡ mất không sao :p

lâu k gửi bên wex mà thay đổi ghê quá :(:(

e gd max hạn mức 1 lần nên e k dám thử,chắc phải qua sàn khác thôi :(

hồi xưa đăng kí facebook được tặng STR
mà giờ không nhớ làm thế nào để vào lại
cụ nào nhớ không nhỉ ?
có cụ cheat face hàng trăm cái tk :D

lâu k gửi bên wex mà thay đổi ghê quá :(:(

e gd max hạn mức 1 lần nên e k dám thử,chắc phải qua sàn khác thôi :(

Sớm muộn gì các sàn cũng phải xài Segwit tiết kiệm phí bác ợ BTC thì bc1---- thay cho 1---- hoặc 3------ còn LTC dùng M------

Wallet thì phần mềm Electrum (BTC) hoặc Electrum-LTC hỗ trợ hoàn hảo cho Segwit

hồi xưa đăng kí facebook được tặng STR
mà giờ không nhớ làm thế nào để vào lại
cụ nào nhớ không nhỉ ?
có cụ cheat face hàng trăm cái tk :D
giờ mới log vào và có 20.99 stelar mà ko biết làm sao chuyển đi

đù, stellar số dư tối thiểu 50k của nó là 20sterllar, gần 500k mẹ rồi, có 20.99stellar chỉ xài đc 0.99 stelar, WTF

Sớm muộn gì các sàn cũng phải xài Segwit tiết kiệm phí bác ợ BTC thì bc1---- thay cho 1---- hoặc 3------ còn LTC dùng M------

Wallet thì phần mềm Electrum (BTC) hoặc Electrum-LTC hỗ trợ hoàn hảo cho Segwit
bác có rành very tk polo ko bác hưỡng dẫn mình với . mình up cmnd lên ko dc :(

XRP các bác nên nhớ, cty của nó nắm trong tay rất nhiều, nên nó quảng bá để xả là BT, và nó un bao nhiêu chả dc.
Cứ ETH là ngon nhất, dự sẽ lên 3k
ETH mình cũng thấy có tương lai :) hiện giờ đã tạo đc 1 hệ sinh thái xung quanh nó rồi

12 -> 24 tiếng nữa liệu có phá 15,4k để lên được 16.4k không nhề ? ^^

bác có rành very tk polo ko bác hưỡng dẫn mình với . mình up cmnd lên ko dc :(

Dạ không bác ơi, 1 số sàn verify rất lâu, 1 số sàn chẳng cần verify và có sàn verify chỉ để dùng thẻ tín dụng hoặc tăng số lượng tiền vào ra.

Binance.com mình thấy nó khá okie

Last edited:
ETH mình cũng thấy có tương lai :) hiện giờ đã tạo đc 1 hệ sinh thái xung quanh nó rồi
ETH giờ còn chậm hơn BTC nữa.

Binane giờ top 1 rồi mà, vượt toàn bộ bittrex , bitfinext ,..
Ai qua chơi hitbtc.com sẽ thấy sàn này là hay và vượt trội nhất. Nhiều coin và cặp tiền tệ hơn bittrex. Không phải xác minh, tính toán Estimated Value sẵn cho mình từng giây, đặc biệt fee trade 0.05 %

Ai qua chơi hitbtc.com sẽ thấy sàn này là hay và vượt trội nhất. Nhiều coin và cặp tiền tệ hơn bittrex. Không phải xác minh, tính toán Estimated Value sẵn cho mình từng giây, đặc biệt fee trade 0.05 %
cái sàn bơm thổi đó có gì hay =))

hit vol thấp quá, nhiều coin ngon mà khó mua

ETH giờ còn chậm hơn BTC nữa.
DASH sẽ thống trị trong năm 2018

anh em ôm ngay còn kịp nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec